Twin Tracks มาแล้ว

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ต้องขออภัยอย่างแรงค่ะ คือว่ารีบเอามาลงไปนิดส์ส์ส์ มันเลยยังไม่สมบูรณ์ค่ะ ตอนนี้ลงอันที่สมบูรณ์ไปให้แล้วนะคะ :D

2. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    โทดนะครับพี่บี รถใช้ LPG เกียร์ออร์โต้ลงได้ป่าวครับ

3. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ไปด้วยครับยังไงก็ไปอิอิแข่งเสร็จช่วยถ่ายต่ออิอิ....

4. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    แล้ว

ไม่ทราบว่าทางใต้

จัดที่จังหวัดไหน ครับ

มาที่สุราษแบบ โตโยต้า มอเตอร์สปอตหรือปล่าว

5. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เอ่อ...

อันนี้มีสะพานป่าวครับ???

6. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    สนามแรกยังไม่มีครับ สงสัยยังกลัวไม่หาย

7. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    พี่บียังไม่มาตอบเรื่องรถใช้ LPG เลยอะ แข่งได้ป่าวครับ

8. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    ต้องไปสมัครกี่โมงครับ

9. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบที่สุราษฎร์ แต่สถานที่ยังไม่คอนเฟิร์มนะครับว่าที่ไหนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนึงนะครับ :cool:

10. motortracks

97
    4
    0

8.30 น. เปิดรับสมัครสำหรับรุ่นมือใหม่ พร้อมเปิด Walk Course
    หลังจากนั้นก็จะเปิดให้ซ้อม แล้วทำการ Qualify แล้วก็แข่งขันจนเสร็จสิ้น

ส่วนมืออาชีพ (รุ่น B1-B4 และรุ่น Super Take Control) เริ่มเปิดรับสมัครตอน 12.40 นะคะ :)

11. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    รุ่นมือใหม่ ออโต้อ่ะคับ

ถ้าภายในมีโรบาร์ กับเบาะคู่หน้า ลงได้มั้ยคับ

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ฝากถามด้วยคนคับ :D

13. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ตื่นเต้นเมื่อไรจะถึงวันแข่งหน่อ ตื่นเต้นแล้วชอบนอนไม่หลับ...

14. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    รุ่นมือ อาชีพ B1 ต้องใส่ชุดแข่งด้วยหลอครับ .......

ถ้าใส่ แล้ว เราจะใส่ได้ไหม เนี่ย อ้วนซะขนาดนี้

15. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    งานนี้ต้องเซตรถให้พร้อมซะแล้ว พี่บีครับ รถใช้ LPG ลงได้ป่าวครับ

จะลงรุ่นมือใหม่อะครับ

16. motortracks

97
    4
    0
    ถ้ารุ่นมือใหม่ ถึงจะมีโรบาร์เบาะก็ต้องครบนะครับ :D

17. motortracks

97
    4
    0
    ได้เลยครับ ระบบเชื้อเพลิงไม่เกี่ยวครับผม

18. motortracks

97
    4
    0
    ถึงน้องๆครับอย่าลืมศึกษากฎกติกาอย่างละเอียดนะครับ

19. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    เอาล้ออะไหล่ถ่วงนน.แทนได้มั้ยคับพี่ รบกวนด้วยคับพี่:confused::confused:

20. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    มาสุราษ เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

จะลง ครับ ประมาณเดือนไหน ครับ รุ่น N m/t

21. jacksanook

jacksanook New Member Member

2
    0
    0
    หวังว่าคงได้ไปร่วมสนุกด้วยนะครับ

22. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ค่าสมัครเท่าไหร่คับ

อยากไปร่วมสนุกด้วยคับ เอาวอลโว่ไปวิ่งจะได้มั้ยเนี่ย :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  23. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    พี่บีครับผมลงรุ่นไหนได้บ้างอะ.ครับ
    รบกวนบอกหน่อย
    ลงมือใหม่ n2ได้ไหมครับ

24. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รถผมใส่โรบาร์แล้วใส่เบาะหลังไม่ได้อ่ะคับ
    ถ่วงน้ำหนักแทนแบบที่โบ๊ทบอกได้ไหมคับ

25. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไปแน่นอนคับ

รอมานาน

26. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    รุ่นไหน ที่ต้องใส่ชุดแข่งบ้างครับ พี่บี

27. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เป็นมืออาชีพแร้ว เหอะ เหอะ เจอกันแต่ไม่ลง Open นะ

28. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อ้าวพี่เอ๋...............นึกว่าเลิกเล่นไปแล้ว:D:Dหายไปไหนมาคับ:D

29. motortracks

97
    4
    0
    ไปสุราษฎร์วันพฤหัสที่ 23 ตุลาคม ครับผม :D

30. motortracks

97
    4
    0

ค่าสมัครนะคะ สำหรับมือใหม่ 500 ค่ะ มืออาชีพ 800 ค่ะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้