มีเรื่องฮาๆมาเเบ่งปันรอยยิ้มคับ(แย่เเล้วคับผมจะโดนเล่นงงานมั้ยคับ) อัพเดทรูป

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kajua, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Samurai Naoto

Samurai Naoto New Member Member

82
    3
    0
    มันแรงจริงๆด้วย...

2. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ฮาแตก...แหกตรูด

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ก๊ากๆๆๆๆๆๆ

4. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    555555+ ผมว่ามันประมาณอารมเด็กแว๊นอวดแรง เคยไปนั่งกินข้าวแล้วเจอเด็กแว๊นมันนั่งคุยกัน อวดนู่นอวดนี่ ผมนี่กินไปสำลักไป ฮาก็ฮา จะเดินไปถามก็กลัวโดนมันต่อย 555+
    อีกเคสนึงเจอในแคมฟร้อค id Vios_Torbo_Speed ประมาณนี้ เลยถามเค้าว่าใช้วีออสเทอร์โบอยู่หรอ ที่ถามนี่ผมไม่ได้มีเจตนาใดๆเลยน่ะคับ เห็นว่าเป็นพวกเดียวกัน จะได้คุยเรื่องรถ เท่านั้นแหล่ะครับ โชว์พาวต่อหน้าสาวเลย เค้าบอกว่ารถเค้า 2เจโมเทพๆมีอะไรจะถามอีกมั้ย???? เท่านั้นแหล่ะครับพี่น้องเอ้ย มึนครับมึนพอถามมันต่อมันก็ไม่ตอบ เปิดกล้องด้วยน่ะครับ หน้าตาประมานว่า ดั้งเสมอตาดาราเกาหลี อ่ะครับ 5555+

5. ultar

ultar New Member Member

60
    4
    0
    ฮากระจุย....... ทำไปได้ เนอะคนเรา มั่วได้ใจจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้