D15B vs BMW325

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย caffein, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    มารอฟังผลครับ

2. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    รอฟังผลด้วยครับ เพื่อนผมขับอีโว9มันยังหา3ดอมาขับอีกคันเลย ไอ้นี่มันดันมาดูถูก น่าเจอB16สักทีหงายแน่

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    มันไหลปลายจริงๆนะ เคยนั่งรถเพื่อน กดออกจากด่านเก็บเงิน มอเต้อเวย์ เหมือนจะช้าๆ แต่พอได้รอบเท่านั้นล่ะ

ปรื๊ดดดดดด ไหลยาวๆเลย. . . ไม่เหนื่อยด้วย

4. BonE30

BonE30 Guest

0
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

อย่าไปกลัวถึงเราแพ้ก็แค่พันห้า แต่ถ้าชนะขึ้นมาเจอกันบนถนน 2300ก็หลบ1500นะครับอิอิ

5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    B16Aของอู่PROSTREET2แรงอยู่แล้วคับ.........อาจารย์เร้เเกทำแรงสุดๆ

6. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ผมรัก Vtec คร้าบบบบ

7. เหอๆ 201 ม.
    ขนาดลูกมากแตก...วิ่งธรรมดา
    มานยังตามไม่ทันเลย

8. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    ไม่สนใจVtec Turbo บ้างรึครับ น่าจะตามได้อยู่ อิอิ

9. nang nang

nang nang New Member Member

29
    0
    0
    ผมว่า เชดโบ ก็กินแล้วคับ อิอิ แค่ 201 ม. เชดโบ มันก็ตามเราไม่ทันแล้วคับ

10. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    จัดไป Vtec Turbo สู้ๆครับ

11. วิ่งแบบจึ๊กๆ เทคเทอรโบน่าจะสบาย
    แต่ถ้ายาวๆ เกรงว่าลูกสูบจะไหลออกตูดซะก่อนซิครับ-_-!

เห็นด้วยกับข้อความข้างบนอะครับเหอๆ...
    สงสารลูกสูบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้