อุตรดิตถ์จัดล่องแพ....แม่น้ำน่านเหนือเขื่อนสิริกิติ์...จร้า 27 กันยายน นี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดสนใจไปล่องแพกะเราเชิญได้นะค่ะ...
    ใกล้หรือไกล.....ถ้าใจอยากมา..มันไม่ยากหรอคร้า.......

1. ของผมเป็นโปรแกมบังคับหรอเนี้ย............ อิอิอิ

2. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    งานนี้จามีเพื่อนมากานกี่คนน่ะลุ้นจังเหอะๆๆๆๆๆๆ

3. งานนี้เพื่อนมากี่คนไม่รู้....
    แต่คนที่ชื่อลงไว้แล้วไม่มารับรองมีเรื่องแน่ๆๆๆๆๆๆ

4. เข้ามาอัฟหน่อย......เดี๋ยวทุกคนจะลืมว่าจะต้องไปล่องแพกัน....
    วันเสาร์นี้นัดปาชุมกันได้รึเปล่า...คุงหมอว่ามารึเปล่าค่ะ....ช่วยบอกด้วยจร้า......

5. bus nv

bus nv New Member Member

14
    1
    0
    อ้าวๆๆใครจะไปมาลงชื่อกันหน่อยครับ ดูตามรูปแพแล้วชอบจัง มีสระวายน้ำส่วนตัวซะด้วย ตอนเย็นได้ดูพระอาทิตย์ตกดินได้บรรยากาศครับ จริงไหมครับพี่เป้ พี่อ๊อด พี่ไก่ พี่ตุ๊ก ขอให้อบอุ่นนะครับพี่น้องชาวอุตรดิตถ์

6. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    แม้...มาตอบตามคำสัญญาเลยนะค่ะ...แล้วจะเอารูปมาฝากนะค่ะพี่ ๆ

7. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ประมาณกี่โมงครับ

8. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ม่ายแน่อาจจะขอบายนะเพื่อน

9. กำ กำ จริงๆๆ ใกล้ถึงวัน คนยิ่งหดหาย....

10. ที่เขื่อนน้ำหลายบ่ ผมล่ะย้านนนนนนย่านนนน ย้านน้ำหล้ายยยยยยยยยยยหลาย เอาแพไปล่องริมฝั่งด้ายยยยม้ายยยยยตุ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. ที่อุตรดิตถ์ ฝนไม่ค่อยตกแล้วจร้า....
    น้ำก็คงจะไม่เยอะนักหรอกค่ะ....ใกล้ถึงวันแล้ว
    เตรียมตัวกันรึยังจร้า........จาได้มากระโดดน้ำพร้อมๆๆกัน อิอิ

12. ไม่โดดได้ม้ายยยยยยยยยย.....ว่ายน้ำบ่เป้นนนนนนนนนนน
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

13. อ้าวพรุ้งนี้กันแล้วนะคับ...........ตื้นเต้นจังคับ

14. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    รูปไปไหนหมดล่ะลงกันรึยัง

15. ว่างลงให้แล้วนะ......ใครเป็นใครตามไปดูในกระทู้อุตรดิตถ์ได้นะค่ะ.....:D

16. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อยาก ๆๆๆๆ จัดมั้งจังเลย พี่เป้ว่าไงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้