ใครรู้บ้างว่า เพื่อนเราโดนแกล้งดันตูดจนรถคว่ำในสนามพีระ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    กินกันแต่เหล้าอะนะ ระวังตับแข็งนะพี่ คิคิ

2. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    เห็นแล้วน่าสนุกจังครับ....... ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่เจ.... มาช้าไปหน่อย

แล้วก็ดันไม่รู้เรื่องว่าเกิดอะไรประมาณนี้ขึ้น

ขอแสดงความคิดเห็นย้อนหลังไปนิดนึงครับ.... ในฐานะผมเป็นหนึ่งในทีมงานที่จัดการแข่งขันรายการหนึ่งซึ่งก็พอรู้อะไรเล็กๆน้อยๆ ถ้าเกิดเหตุการอย่างนี้ขึ้น ส่วนนึงคำชี้ขาดอยู่ที่ต้องอยู่ที่กรรมการหรือผู้จัด ว่าฝ่ายใดผิดฝ่ายใด

ถูก แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นความเสียหายที่เกิดขึ้นต้องเคียร์กันเอง อันนี้ทุกคนก็น่าจะทราบดี.....

แต่ก็ทำไมถึงไม่ห่วงคนอื่นเค้าบ้างเลยรึไง..... ผมหล่ะไม่เข้าใจจริงๆ

ถ้ามีโอกาศซักครั้ง ขอให้ทุกคนได้มีการอบรมให้ได้รู้ถึงกติกา - มารยาทในการแข่งขันบ้างนะครับ

เผื่อมันจะทำให้อะไรๆสนุกขึ้น เข้ามาอ่านก็งง ....

ปล.. งาน PUMA รึป่าวครับเนี่ย....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2008
  3. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
  4. dong_naja

dong_naja New Member Member

13
    0
    0
    ตาเจ นัดกันแล้วนะ จอง ห้อง และ ....ให้แล้วยังไม่เห็นมาเลย

มีคนเขาบอกว่า ปอด,,,,,,, นะ

โดน เล่น ตูดจนเสียทรง หน่อยเดียว ไม่สู้ซะแล้ว

55555555555555555

ล้อเล่นนะ

5. เจ

52
    1
    0
    จองห้อง อะไรอ่ะ กินเหล้าหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอธิบายด่วน

6. น้องใหม่ขอเป๊นกำลังใจให้ครับธงพัทยา

7. เจ

52
    1
    0
  8. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ตาเจ...งานเข้าแว๊ววว....555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้