ใครรู้บ้างว่า เพื่อนเราโดนแกล้งดันตูดจนรถคว่ำในสนามพีระ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0

ตามนั้นเลยครับ

2. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน

ตอนนี้ผมก็ร่างกายดีขึ้นแล้วครับ หายปวดลงไปบ้าง ก็ขอขอบคุณ ทุกๆคนที่เป็นห่วงและเป็นกำลังจัยให้
    ครับ ส่วนเรื่องรถทางพ่อเจ เค้าซ่อมเองครับ พ่อฝากบอกว่า ขอบคุณทุกๆคน ทั้งในเหตุการณ์ และใน
    เว็ปที่เค้าจัย และคอยเป็นกำลังจัยให้ครับ

ปล. กำลังจัยทุกกำลังจัยจะทำให้เราสู้ต่อไปครับ ขอบคุณทุกๆคนจากใจจิง / พ่อกับเจ

UNSAI ถูกใจสิ่งนี้
  3. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ สู้ๆ

4. LuK Pla DuM

LuK Pla DuM New Member Member

4
    0
    0
    ไม่เป็นไรค่ะ .. ปกติพี่เจไปสนามต้องมีถ้วยติดมือกลับมาทุกครั้ง

แต่ครั้งนี้มันไม่ใช่ความผิดพลาดของเรา .. ทุก ๆ คนเขาก็เห็นกันอยู่

ว่าอะไรเป็นอะไร .. เราทำดีที่สุดแล้ว

ไม่เป็นไร ! โอกาสหน้ายังมี ..

แค่พี่เจไม่เป็นอะไร ปลอดภัยกลับมา

ก็ดีแล้วค่ะ ..

ทุกกำลังจัย .. จะทำให้ เจเจ สู้ต่อไป ..

สู้ สู้ นะ ..+[/B]
    [/COLOR]

5. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    สอนไลน์แบบนี้ ครั้งหน้าขอบาย ดีกว่า

6. LuK Pla DuM

LuK Pla DuM New Member Member

4
    0
    0
    พี่เจหายไว ไว .. จะได้ลงแข่งสนามหน้าอีก .. อิอิ

สู้เขานะ .. ทาเคชิ ..+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2008
  7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เป็นกำลังใจให้ครับผม

8. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    สรุปวันนั้นถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน
    ลากรถตาเจที่ความเร็วประมาน40
    ถ้าเกินกว่านั้น บอกคำเดียวว่า ตายหมู่
    ดีใจนะที่คนไม่เป็นไร
    แต่เสียใจที่รถพัง
    เออพี่นะตาเจบอกให้เอา ทามเมอร์ ไปคืนด้วย ส่วนน้าเอ๋ กรุณาเอาวัดบูสไปคืนด้วย
    ไม่ไหวเลยอาศัยช่วงชุลมุน ล้อเล่นคับ 55

9. PattZa

PattZa New Member Member

3
    0
    0
    ตั้งแต่ ได้อ่านมาทั้งหมดกำลังใจเยอะขนาดนี้ หวังว่า คุน เจ จะหาย เร็วๆนะ สนามหน้ายังไง อย่าพลาดนะ ซ่อมให้เสร็จเร็วๆทั้งคน ทั้ง รถ นะค่ะ เสียดาย ที่ไม่ได้ไปร่วมดูด้วย ครั้งหน้าคงไม่พลาดอะ

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    สราดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ตาอ๊าท โยนขรี้เลย เว้ยเฮ้ย

ถ้าผมเอาเกจ์ไปคืน ตาอ๊าท ก็เอาผาโปรง กับ แบต กับ น๊อต เบอร์ 10 ,12,14 ไปคืนด้วย เด่ะ 555

ล้อเล่นครับ แต่เพื่อความชัวร์ ตาเจ เช็คของด่วน

11. TANdragon

142
    0
    0
    ไอ้ทิด หายไวไวนะ ถ้าว่างโทรหากันบ้าง.......147

12. gointer

gointer New Member Member

1
    0
    0
    หายไวๆนะครับไม่เป็นไร คราวหน้าแข่งใหม่

13. miracle

93
    0
    0
    ที่พี่บอกมาผมขอตาเจแล้ว
    ส่วนโบTFคัยขโมยใบไป
    อย่าหั้ยแจ้งตำรวจนะ
    :mad:

14. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สราดดดดดดดดเล่นกันงี้เลยไง เดี๋ยวงานเข้า ถ้าหายจิงจะกลุ้มนะ

15. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่เอ๋ก็เอาอินเตอร์ไปไม่ใช่หรอ เห็นบอก แหมแหล่มเลย.....!!!!

คริคริ

16. UNSAI

1,416
    17
    38
    โอ้โห........เบี้ยวขนาดนั้นยังเอาอีกหรอ 5555555555

17. TANdragon

142
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไป อยากได้ล้อ ขอซื้อไม่ให้ ลักซะเลย....5555555

18. miracle

93
    0
    0
    โทษทีพี่เรื่องล้อคงไม่ทัน
    เพราะว่าพี่ปูเอาไปแล้ว
    ยังไงๆก้อเอามาคืนด้วยนะพี่ปู:D

19. TANdragon

142
    0
    0

ซวยเลย งั้นเอาอย่างนี้ แบ่งกัน แต่ห้ามบอกเจนะ

20. เจ

52
    1
    0
    อืม ... รู้แล้ว หายไปอยู่ที่ใครบ้าง ......?

ปล..พี่เทน เอา แคซซี มาคืนด้วยนะครับ เล่นชิ้นใหญ่เลยนะพี่ ........อิอิ

21. UNSAI

1,416
    17
    38
    5555+ ความแตก

22. TANdragon

142
    0
    0
    ดูก่อนนะ ช่วงนี้ไม่ว่าง แถมจำอะไรไม่ค่อยได้ ด้วย ..........

แต่เจ ขอล้อหน้าเถอะนะ ล้อผม P 2 ดุ้งไปแล้วเมื่อเย็นนี้ ตกหลุมอย่างหนัก

23. icecools

icecools New Member VIP

127
    0
    0
    เสียใจด้วยกับเหตุการ ที่เกิดขึ้น พอดีไปดูมาเหมือนกัน ทำใจกับเจ้าถิ่นจริง ๆ

24. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ในเมื่อมันเกิดขึ้นแล้ว จะไปเรียกร้องอะไรก็ไม่ขึ้นมา ดังนั้นผม ว่าเราช่วยกัน ใครมีอะไหล่ ฟรอนเทียร์ ช่วยๆ กันระดมมาซ่อมกันดีกว่าครับ... ขอให้ซ่อมออกมาแล้ว วิ่งได้ดีเหมือนเดิมนะครับเอาใจช่วยครับ

25. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ หยั่งงี้วันอาทิตย์นี้ผมจะเอาวัดบูส กับ อินเตอร์ไปคืนล่ะกัน อิ อิ
    ส่วนตาอาท เอาหลังแข็ง มาคืนด้วยนะ ว่าจะเอาไม่ทันตาอาทเลย คิ คิ

26. miracle

93
    0
    0
    กำ เอาเป็นว่า ติดคุกกันให้หมดดีกว่า
    แต่ของที่ได้มาผมเอาไปขายพี่เจี๊ยบหมดเลย
    ตาเจไปไถ่คืนเอาเองแล้วกัน

27. เจ

52
    1
    0
    ขอบคุณครับ พี่ๆเพื่อนๆ ตอนนี้พ่อเจ หาอะไหล่ ที่จำเป็นมาได้บ้างแล้วครับ
    เช่น ฝากระโปรง / แก้มขวา / กระบะท้าย /ไฟตา / ไฟท้าย
    ก็ขอขอบคุณทางร้านอะไหล่ ย่านอ่อนนุช -ลาดกระบัง ร้านกระบะท้าย บายพาส
    ที่ช่วยหาของและจัดราคาที่ย่อมเยาว์หัยนะครับ ขอบคุณครับ

28. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เยี่ยมไปเลย ได้ กลับมาวิ่ง ไว ๆ นะครับ

แต่แซลซีตาเทนไม่ได้เอาไปหรอกครับ ยังอยู่ในกระเป๋าตังผม อยู่เลยครับ ยังงัดออกมาไม่ได้ ครับ 5555

29. TANdragon

142
    0
    0
    รีบเอาออกมาเลย แบ่งกัน

30. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เสียใจด้วยนะครับ...

ซ่อมเสร็จเร็ว ๆ นะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้