หวัดดี ขอรับ กระผมเป็นเด็ก ฝากตัว ด้วย นะ ขอรับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย กระดอแมน, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีรับต้อนครับ

ช่วงนี้สมาชิกใหม่แถวรังสิตเยอะดี อิ อิ
    ผมก็อยู่แถวรังสิตครับ เจอกันทักทายกันเด้อออออออออ

ป.ล. ตั้งชื่ออย่างมันส์ :D :D :D

2. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    ดีคับ เอกนะ รามอินทรา109

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับ GET ครับ อยู่แถวรังสิต ครับ เจอกันก็ทักทายได้ตลอดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้