ใครรู้จักคนๆ นี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย man200sx, 31 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ด้านดีจิงๆๆ คนเรา

2. Toonos

Toonos New Member Member

15
    1
    0
    ยังดีครับ บางคนมันเอาภาพวอลเปเปอร์มาอ้างว่าเป็นรถมันเลยครับ ทั้งภาพรถ และภาพตัวมันเองด้วย

3. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ส่วนใหญ่เป็นเพื่อนๆ เขาทั้งนั้นครับ คงจะไปว่าเขาอะไรไม่ได้ ( เพราะไม่ใช่ฝีมือเขาเอง ) จะไปว่าเขาก็ไม่ถูก ( ดูแบบผ่านๆนะ )

แต่เพื่อน เขาเยอะดีนะครับ ไม่รู้ว่าจะคุยได้ครบทุกคนมั้ย ขนาดผมมีแค่ 20 คนก็คุยไม่ครบแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2008
  4. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0

หุหุ โดนใจอย่างแรงครับ:D

5. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    กลายเป็น hi5 ร้างไปซะแล้ว ไม่รู้ไปเปิดสาขาใหม่ดักหญิงต่อหรือเปล่า

6. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เข้าไปในHi5ไม่มีไรแล้ว สงสัยจะหนีไปแล้ว 555

7. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ทำไปเพื่ออะไรคงคิดว่าโลกนี้แคบมั้งคับ...

FREEconDOM ถูกใจสิ่งนี้
  8. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เคยโดนครับ.....เข้าใจ

9. BoyYa_Bu31

BoyYa_Bu31 New Member Member

3
    0
    0
    เสียดายมาดู hi5 มันไม่ทัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้