<< again !! >>

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pondz, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18

อันที่ใส่อยู่เป็นเคฟล่าคับ

ส่วนฝาเหล็กกะฝาไฟเบอร์ลายเดียวกันนี้ยังอยู่นะคับ

อยากได้แบบไหนโทถามได้คับ...
    ;);)

2. pondz

108
    12
    18

จิงๆแล้วมันก้อเหมือนกะใส่ซันรูฟแหละคับ

ว่าแต่อยากได้คำตอบแบบไหนล่ะคับ

จะเอาให้ผ่านมันก้อผ่าน..จะให้ไม่ผ่านมันก้อไม่ผ่านคับ

แต่ว่าผมเลือกอันแรกคับ ตรวจสภาพได้ ต่อทะเบียนได้คับ

:D:D

3. pondz

108
    12
    18
    เอ..ไมคุณ hayabusa กะ coupe105 เงียบหายไปเลยอะ

เอาสเกิร์ตข้าง c-west ที่ทำส่งไปให้มาโชว์มั่งจิ..อยากเห็นอะ เอาไปทำสีไร

ถูกใจหรือติชมยังไง ยินดีรับฟังความคิดเห็นคับ

:hmm::hmm::hmm:

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    งามๆ เลยครับพี่ :D สวยมาก

5. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    งานมากกก ครับ ชอบ

6. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    เห็นในเว็ปตลาดรถ จะขายรถแล้วหรือครับ น่าเสียดายจัง รถสวยเนียนขนาดนี้ จะไปเล่นอะไรต่อล่ะครับ

http://taladrod.com/w/Search/CarDet.aspx?cib=262051

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    คันขาว ฝาท้ายสวยอะ

เท่ร์ดีจังงงงงงง ชอบๆ

8. aon streetuse

aon streetuse New Member Member

0
    9
    0
    ชอบมักๆครับพี่

9. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ขอเบอร์ติดต่อคุณปอนด์ด้วยคับ PM มาก็ได้คับ
    จะโทรไปคุยเรื่องฝากระโปรงหน้าอ่ะคับผม อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

10. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ถามหน่อยครับ คือว่าเฉพาะหลังคา ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้