<< again !! >>

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pondz, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    หลังคาสวยครับ ว่าแต่ตกหลุมแรงๆมันจะแตกมั้ยเนี้ย ถ้าแตกตอนฝนตกล่ะแย่เลย[/QUOTE]

ทำบ่ายางรองขอบกระจกแล้วคับ..กันตอนบิดตัวคับ

ส่วนเรื่องน้ำเข้านี่หายห่วงคับ..ซีลซิลิโคนเนียนๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
  2. pondz

108
    12
    18

มีคับ..กำลังทำม่านพับอยู่คับ

:):)

3. pondz

108
    12
    18
    กันชนใช้ของเดิม..แต่เติมแก้มกันชน+ชายล่างให้เต็มกว่าเดิมคับ

:rofl::rofl::rofl:

4. pondz

108
    12
    18
    3 เวอร์ชั่น.....

จากฝาเหล็กเอาขึ้นแบบทำโม..สร้างงานเปนฝาไฟเบอร์+ฝาเคฟล่าร์คับ

ลายนี้ไม่มีซ้ำใครแน่นอนคับ

:D:D

5. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    หล่อสุดๆครับ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รถสวยดีครับ

ถ้ากลัวแดดร้อนก็ติดฟิลม์ยี่ห้อดีๆ มันกันความร้อนกันแดด ได้เลยนิครับ

7. เจ๋งไปเลย สวยงามมาก

8. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    อลังการงานสร้างครับ

9. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สุดยอดจิงๆ
    ไว้เสร็จเรียบร้อยทั้งคัน
    ต้องถ่ายรูปชัดๆ
    อยากเห็น widebody ชัดๆ อ่าครับ

10. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ผมติดตามมานานแล้วคับ ยอมรับว่าตอนแรกก็งงๆว่ามันจะออกมายังไง แต่พอเห็นรูปเต็มตอนเสร๊จแล้ว
    ชัดเจนเลยค๊าบ [สวยม๊ากๆๆ

11. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เห็นว่าอู่อยู่แถวประชาชื่นหรอค๊าบ
    ไม่ทราบว่าอู่อยู่ปะชาชื่น ซ. ที่เท่าไหร่หรอค๊าบ
    พอดีสนใจหลังคาอ่ะค๊าบ
    รบกวนด้วยนะค๊าบ
    พอดีผมอยู่แถว ม.ธุรกิจ อ่ะค๊าบ

12. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    อู่ไหนครับ ความสามารถช่างไทยสุดยอด

13. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ง า ม เเ ต๊ ๆ ก า

14. pondz

108
    12
    18

ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจคับ

ส่วนอู่พี่ผมกำลังจะเปิดเปนทางการเร็วๆนี้คับ

และอีกซักจะทำของเล่นพวกชิ้นส่วนรถออกมาคับ

ตอนนี้กำลังเตรียมของอยู่คับ.....

:loco::loco::loco:

15. pondz

108
    12
    18

ถูกต้องเลยทีเดียวคับ..

ติดฟิล์มแล้วลองไม่ใช้ม่านดูก็ไม่ได้ร้อนอะไรเลยคับ

แต่ก็ต้องมีม่านไว้กันแสงเวลากลางวันซะหน่อยคับ

ส่วนฟิล์มเลือกเอาแบบปรอทของลามิน่าคับ แต่ไม่มืดมาก..เด๋วไม่ได้ฟิวส์ตอนขับกลางคืนคับ

:):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2008
  16. pondz

108
    12
    18
    กล้องไม่ดี.....มุมไม่ได้.....หรือถ่ายไม่เปน....งง.....!!!.....

17. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  18. pondz

108
    12
    18

ว่าแต่ฝาท้ายพี่ได้ยังอะคับ..วันก่อนเข้าไปเหนยังกองอยู่เลย

(เขียนสั่งเพียบเรยนะพี่)

19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    หล่อไปเลยงานนี้ ยังไงขอดูตัวจริงตอนมีทติ้งสักครั้งนะ

20. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สวยงามจริงๆ อยากเห็นตัวจริง

21. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    สุดจริงๆครับ.......สวยมาก

22. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    เยี่ยมไปเลยครับ

23. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อยากเห็นตัวจริงแร้วครับ สวย มา มีทติ่ง ด้วย ห้าม ลา อิอิ

24. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สวยงามไว้มีตติ้ง ต้องขอ ชมตัวจิงหน่อยนะครับ
    ชอบจิงๆคันนี้

25. ปอนด์ก้อรู้ว่าร้านนี้ชื่อ อากานาน อิๆ :D
    ผ่านไปครึ่งเดือน ยังวางอยู่ที่เดิมเป๊ะ :cry:

26. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    สุดๆไปเลย

ป.ล. ตูดเป็ดแบบยาวที่เคยโทรไปคุยทำขายแล้วบอกนะครับ (ไม่ว่างเอารถเข้าไปวัด)

27. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    รถสวยครับ ไม่เหมือนใคร เท่มาก

28. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    สวยๆๆๆคับ หมเดไปประมาณเท่าไหร่คับเนี้ย

29. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สุดๆครับ สวยมาก

ถ้าอู่เปิดเป็นทางการแล้วอย่าลืมเอามาโฆษณาด้วยนะครับ ท่าทางฝีมือดีจริงๆ

30. pondz

108
    12
    18

ต้องหาเวลาว่างซักวันไปนั่งกดดันคับพี่..

รอจนกว่าจะหยิบมาทำ..ไม่งั้นไม่กลับ แป็บเดียวเสร็จพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้