อยากเห็น Vigo แต่งจัง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย toon_!, 28 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ou_noxious

ou_noxious New Member Member

20
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยคร๊าบ...

2. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    แนะนำหน่อยครับ วีโก้ถ้าเดินท่อ2.5 ปลาย3นิ้ว ออกหน้าเพลาจะดังโหดมากไหม แล้วมีใครใส่โช้ค wsr เป็นไงบ้างครับช่วยบอกหน่อย

3. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    แต่คงจะไม่เห็นมันอีกแล้วแหระครับ ผมชื่อแม็กครับยินดีที่ได้รู้จัก ผเอิญผมป็นสิทธ์เก่า ร.ส.ท. ด้วยครับ รถสวยดีครับ แบบว่า ไฮโซ อะครับ

4. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    :D:D:D
    แอบมาดูวีโก้้ก้ก้ก้ก้

5. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ทำมัยอ่ะคับ เสียดายจังรถสวยดีคับชอบโหดดี

6. nutdee

nutdee New Member Member

150
    0
    0
    มาช่ายอัพๆๆๆ

7. มาช่วยดู

8. max_upgrad

471
    7
    18
    อย่าเพิ่งเศร้าครับ แค่เปลี่ยนสีแต่ดูแล้วมันยังไงไม่รู้ครับ ไม่รู้ว่ามันดูดีหรือแย่กว่าเดิม ให้ลองนึกดูว่า D4D สีส้มสปูน มันจะเป็นยังไง เห็นพวก HONDA มันทำแล้วสวยดีลืมไปว่าของตัวเองมันรถกระบะ ว่างๆจะลงรูปไห้ดูครับ

9. VG<Black>

2,137
    19
    0
    อิอิ ยังนึกไม่ออกเลยว่าจะเป็นยังงัยถ้าทำเสร็จแล้วอย่าลืมเอารูปมาลงด้วยนะคับอยากเห็นจัง เอาแบบ INNER LINE ไปเลยครับทำล้อสีเดียวกันไปเลยเท่ดีครับไม่เหมือนใครดีนะผมว่า

10. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    ลิ้นหน้าสวยครับเท่าไรครับเนี้ยสนใจครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2008
  11. VG<Black>

2,137
    19
    0
    ขอบคุณคับ สนใจสอบถามได้คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2009
  12. VG<Black>

2,137
    19
    0
    แต่เห็นรถแล้วกัวว่าจะใส่แล้วมันจะติดอ่ะดิคับเวลาขึ้น-ลงอ่ะคับของผมโหลดไม่เยอะยังมีติดบ้างเลยคับต้องทำใจ<ก็อยากหล่ออ่ะนะ อิอิ>

13. izujz

izujz New Member Member

20
    0
    0
    มาแอบดู

14. max_upgrad

471
    7
    18
    เสร็จแล้วครับ สีมันไกล้เคียงกับ INNER LINE แหละครับก๊อปมา ถ้าส้มสปูนดูแล้วคร้ายๆรถการไฟฟ้ายังไงไม่รู้ครับ ลองดูครับติชมไห้หน่อยครับ มี ก่อน หลังและสิ่งที่อยากเป็นครับ ถ้าเพื่อนๆอยากลองแนวนี้ลองดูครับ ขอบอกว่าแจ่มครับ

15. VG<Black>

2,137
    19
    0
    สวยมากคับโคตรโดนอ่ะ ตอนแรกผมก็คิดอยากจะทำเหมือนกันแหละคับอยากจะทำให้มันไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน สีสวยดีคับแนวด อิอิ:D

16. max_upgrad

471
    7
    18
    ขอบคุณครับ แต่สีหายากมาก แรกๆยังคิดในใจว่าคิดถูกคิดผิดวะ ที่ทำกลัวมันออกมาไม่ดี ตอนนั้นเครียจมาก ก็เลยเอาวะหักเป็นหักไม่ลองไม่รู้ครับ บางคนบอกสีเก่าก็สวยอยู๋แล้ว
    จะทำบางมั๊ยครับ ถ้าวีโก้ทำนะ ผมว่าอาจสวยกว่าผมก็ได้ เอออยู่ hilux club รู้จักไอ้บิ๊กฟุตเพื่อนผมหรือเปล่า ที่ใส่ล้อ 13" อะ ผมชอบล้อคันนี้มากว่าจะขอยืมมาใส่บ้าง

17. งดงามครับพี่น้อง

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หล่อๆๆกันทุกคันเลยนะครับ

19. ถ้าจะหล่อกว่านี้ ต้องยืมล้อRG มาใส่หน่อยแล้ว:D

20. boyterbo

boyterbo New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ

:rolleyes:VIGO ติดอินเตอร์หน้าใช้โบอะไรแหล่มสุดครับ

21. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    มาโชว์มั่งครับ

22. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    ECU-SHOP

ขอโชว์บ้างครับ

23. จัดมาอีกครับๆ รอเอาเยี่ยงอย่างอยู่ครับ อิอิ

24. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
  25. ou_noxious

ou_noxious New Member Member

20
    0
    0
    แจ่มๆทั้งน้านเลย ...อิอิอิ

26. สงสัยจะใจตรงกันเลยแต่งเเนวเดียวกันเลยครับ:)

27. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    ขอด้วยคนนะครับ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้