หาเพื่อนใช้ SKODA ครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย jeedjaab, 28 กันยายน 2006

?

รถยี่ห้อใดที่เพื่อนๆ ชอบมากที่สุด???

1. SKODA

57.1%
  2. AUDI

14.3%
  3. PEUGEOT

28.6%
  4. CITROEN

0 โหวต
    0.0%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeedjaab

jeedjaab New Member Member

144
    0
    0
    อยากทราบรายละมากกว่านี้ครับ เพราะอาการที่บอกวมา ช่างเค้าเดาไปหลายสาเหตุครับ
    ปล.ขอโทษที่ตอบช้านะครับ พอดีหยุดยาวครับ เลยไม่ได้เข้ามาดูเลย

2. meme'

meme' New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีค่ะ พอดีแฟนของเมย์เพิ่งซื้อ skoda octavia ปี 2001 มาใช้ค่ะ
    แต่ว่า ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรที่เกี่ยวกับรถรุ่นนี้มากนัก
    อยากให้ช่วยแนะนำให้ด้วยน่ะค่ะ
    ทั้งในเรื่องของศูนย์บริการ อะไหล่รถ หรือเรื่องอื่นๆทั่วไปก็ได้ค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ

3. OAD23

OAD23 New Member Member

1
    0
    0
    สอบถามเกี่ยวกับ skoda fabia เครื่อง 1.4

อยากทราบข้อมูลทั่วไปเกี่ยวกับรถรุ่นนี้ว่าเป็นยังไงบ้าง
    ขอบคุณครับ

4. 1000MB

1000MB Guest

0
    0
    0
    คือ อยากจะถาม หน่อยครับเกี่ยวกับ Skoda อ่ะ

แบบว่า ที่บ้าน มี Skoda รุ่น 1000MB อยู่ คันนึงอ่ะครับ ไม่ทราบ ว่า

จะเอาไปทำ พวงมาลัยเพาเวอร์ แล้วก็ ไปทำ เกียร์เพิ่ม เป็น 5 เกียได้ป่าว เอาเป็นแบบ เหมือนรถ รุ่นใหม่ๆๆ อ่ะ ครับ

เหมือน บูรณะ ใหม่เลยอ่ะครับ ผมก่ะว่า จะ ทำเป็น รถ แต่ง อ่ะ ครับ

แต่ปัญหา คือ ผมไม่รู้เรื่องอะไรเลยอ่ะครับ แบบว่า รุ่น นี้ เครื่อง ยนต์ มันอยู่ด้านหลังอ่ะคับ

จะวางเครื่องรุ่นไหนดีให้มันแรงๆๆ หน่อยอ่ะครับ 1JZ-GTE ได้ป่าวอ่า

ผมแค่ถามไว้เป็นความรู้นะคับ อย่าหาว่าผมโง่เลย เรียนพี่ๆๆ ช่วยบอก ความรู้แก่ผมหน่อยครับ

หรือว่า พี่ๆๆรู้ ว่า วางเครื่องอะไรกับ Skoda แล้ว เจ๋งๆๆ ก็ช่วยบอกผมด้วยนะคับ

ขอบพระคุณมากๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้