++++++++++ MRC DRAG DAY ++++++++++

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แหม !!!! ของเก่งต่างหาก ผมแค่ แอบ แซว คร๊าบบบบ :D:D:D:D:D

มิ บังอาจ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ว๊าวววววววววววววววววว พี่มาร์ช มาด้วย อิ อิ อิ

ชวน ตาโอ๋ มาด้วย ซิครับ คุนพี่ จาได้เตรียม ไป ซัก ลังนึง :D:D:D:D:D

3. chang

4,985
    57
    48
    คุนน้อง อ่ะไป ป่าววว

เพราะ ผมอ่ะ ไม่ไป อิ อิ อิ :D:D:D:D

4. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    เสาร์นี้เเล้ว อีกม่ะ กี่วัน

5. TON_IT@MRC#071

TON_IT@MRC#071 New Member Member

42
    1
    0
    ลงด้วยคน รุ่น Handicap
    ต้น IT
    ขำๆ

6. resist

resist New Member Member

24
    0
    0
    คืนนี้ต้องถ่ายน้ำมันเครื่องแล้ว เพื่อนช้าง:D:D:D:D:D

7. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะคับ....เจอกันที่สนามคับเพื่อนๆ

ปล. พี่เก่ง ถ้าไปเช้าๆ เค้าจะให้ซ้อมได้กี่โมงอ่ะคับพี่ แล้วมีเวลาบอกป่าวคับ...???

8. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ไปเมาด้วยคนดีก่า

ห้าๆๆๆๆ

9. เเท็ค

666
    7
    0
    พรุ่งนี้เเล้ว

10. เเท็ค

666
    7
    0
  11. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    แล้วไม่นัดเจอกันเหมือนปีก่อนๆหรือครับ จะได้ไปพร้อมๆกันเอาเป็นที่ yes! ฏ้ด้ายครับ
    หรือคัยจะว่าอย่างไร ขอบคุงก๊าบ

12. chang

4,985
    57
    48
    ถ่ายน้ำมันเครื่อง นี่คน รึ รถ จ๊ะ อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

13. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    ช่ายยยครับ แล้วไม่มีเจอกันก่อนเหมือนเมื่อปีที่แล้วเหรอ ที่ YES อะ พรุ่งนี้เจอกันค้าบบบบบบบบบบบบบบ

14. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    พี่โจ้กะไปล่ารางวัลเยยละสิ
    ได้ข่าวมีไปโมมา

อิอิ

พรุ่งนี้แล้วครับ

แตป๋มมะได้ปายย

15. เเท็ค

666
    7
    0
    พรุ่งนี้คง เข้า บ่ายๆ ราวๆบ่าย3อ่ะคับ ติดสอบ ที่ราม

16. photokid

photokid New Member Member

26
    0
    0
    ขอconfirmเวลาที่แน่นอนอีกทีครับผม ว่าซ้อมได้กี่โมง แล้วแข่งกันกี่โมงครับ

17. เเท็ค

666
    7
    0
  18. ไปด้วยครับ แล้วเจอกัน.....จ้า

19. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ไปแว้ววววววววววว

บ่ายๆ เจอกานนนนนนนนนนนนนนนน[/COLOR

20. เเท็ค

666
    7
    0
  21. chang

4,985
    57
    48
    5555 !!!! ไม่ได้ไป อ่ะ โครตเซ็ง

22. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอโทษทีที่ไม่ได้ไปคับ รถเสร็จไม่ทันเอาเข้าศูนย์ เช็คengine ขึ้น ง่ะ รอไปเอารถตอนเย็น เศร้าเลย

23. เเท็ค

666
    7
    0
    ผมก็ไม่ได้ไป คับ กลับจากสอบไม่ทัน เเข่งเสร็จก่อน โทษด้วยคับ

24. Real NJ Obie

Real NJ Obie New Member Member

46
    2
    0
    ไปมา....สนุกมากคับ.....

แต่รถน้อยมาก...ปีนี้....

25. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สนุกจิง ๆ เมื่อวาน Drag...

26. chang

4,985
    57
    48
    ดีใจ กะ อีโจ๊ก ColonelS ด้วยจ้า
    ได้ที่ 1 กะที่ 2 ได้มา 2 ถ้วยใน 2 รุ่น อิ อิ อิ

น้องโผมมมม น้องโผมมมมม !!!!!

27. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ต้องขอขอบคุณเพ่อนๆจากคลับอื่นที่มาร่วมงานครั้งนี้ด้วยนะคับ เเละก็ขอบคุณ เพื่อนๆmrc ด้วยคับ งานนี้อาจจะ ติดขัดไม่ดีเท่าที่ควรยังไงก็ขอโทษด้วยนะคับ ไว้งานหน้าเเก้ตัวใหม่คับ

28. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    สนุกดีนะคับ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ

special thank
    ตาเพียว สำหรับของแต่งดีๆถูกๆ
    ตาโต้ง สำหรับคำแนะนำดีๆ
    ตาช้าง สำหรับคำอวยพรจ้า
    อ้ายเต้ สำหรับรูปสวยๆ
    อ้ายก้อง อ้ายเอี่ยว สำหรับกำลังใจ ขอบคุงจ้า

29. chang

4,985
    57
    48
    ไหนอ่ะ รูป :D:D:D:D:D

เปลี่ยนจาก แซ้งกิ้วววว เป็น เลี้ยง ล้าววว ได้ป่ะ อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

30. Real NJ Obie

Real NJ Obie New Member Member

46
    2
    0
    เมื่อไรจาจัดอีกคับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้