Nv ผมใช้เดินทางไกล 300 กว่ากิโล ความร้อนขึ้นเกินครึ่ง ยิ่งเตอนเขาด้วย ทางตรงด้วย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tar Ku Zaa Bkk, 22 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tar Ku Zaa Bkk

Tar Ku Zaa Bkk Guest

0
    0
    0
    Nv ผมใช้เดินทางไกล 300 กว่ากิโล ความร้อนขึ้นเกินครึ่ง ยิ่งเตอนเขาด้วย ทางตรงด้วย เกินครึ่ง อากาศไม่ร้อนมาก อยากทราบเกิดจากอะไรคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำตัน พัดลมอ่อนแรง

3. หมอน้ำตันครับ.ล้างแล้วน่าจะหาย

4. วาล์วน้ำเสื่อมสภาพ มีส่วนนะ

อาการคล้าย ๆ กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้