เมื่อวานซ่อมคาร์บู กับปะเก็น วันนี้มีน้ำมันรั่วออกมาแบบนี้เป็นอะไรมั้ยค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Koyty Kikty Oo Begin, 26 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานซ่อมคาร์บู กับปะเก็น วันนี้มีน้ำมันรั่วออกมาแบบนี้เป็นอะไรมั้ยค่ะ

1. เปิดเสื้อกรองออกแร้วดูว่าท่อน้ำมันเข้าคาบูใส่เข็มขัดล็อคดีหรือยัง

2. ลูกลอยค้างคับ

3. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    น้ำมันออกมาตรงไหน รบกวนถ่ายให้ดูหน่อยนะครับ เผื่อไปดูคันตัวเองด้วย ><

ใต้ตัวสีดำๆน่ะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้