ต่อทะเบียนไม่ได้ ต้องมีที่ครอบถังแก๊ส ไม่ทราบว่ามีขายไหมครับเพื่อนๆ ผมอยู่ลพบุรี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วัตถุดิบเลี้ยงสัตว์ สูงด้วยโปรตีนและพลังงาน, 26 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ต่อทะเบียนไม่ได้ ต้องมีที่ครอบถังแก๊ส ไม่ทราบว่ามีขายไหมครับเพื่อนๆ ผมอยู่ลพบุรี

1. ผมก็ไม่มีต่อใด้คับ

2. ไปตรวจสภาพที่ ตรอ. ของเอกชนเอาครับ
    ถ้าไปตรวจสภาพในขนส่ง และถังก๊าซไม่มีแผ่นเหล็กกันกระแทก ส่วนใหญ่เขาจะไม่ให้ผ่านครับ

3. Zhenx Hairdog

Zhenx Hairdog Guest

0
    0
    0
    เปลื่ยนที่ตรวจคับ

4. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ไปร้านเครื่องเสียง ให้เขาตัดไม้หุ้มหนังปิดคัพ

5. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ตรอ.คับผ่าน

6. ผมต่อได้อะ

7. กฏหมาย ควบคุม หรือ เงินคุม ความปลอดภัยกัน แน่ เมืองไทย 555 กฏหมายขยายความตามตัวเงิน

8. Nok Tasow

Nok Tasow Guest

0
    0
    0
    ของผมต่อได้ครับ ไม่ได้ครอบ มีแต่หลังคา

9. ตีตู้ครอบ

10. Ake Nv

Ake Nv Guest

0
    0
    0
    ก็ต่อได้นะ มีถังน้ำมันด้วย

11. ถังกี่ปีแล้วครับ

12. Tee T. Krasasin

Tee T. Krasasin Guest

0
    0
    0
    ผมมีครับอยุ่รามอินทรา14เป็linerพอดีตอนนี้เปลี่ยนเป็นถ้งโดนัทแทน

13. ถังถึง10ปีรึยังคับ ท่าถึงแล้วเปลื่อนอย่างเดียวคับผมโดนมาแล้วทีขนส่งจังวัดสระแก้ว

14. ต่อได้ครับ ถ้าถังไม่หมดอายุ

15. เปลี่ยนที่ตรวจ ถัง 10 ปีต่ออายุเพิ่มได้ครั้งละห้าปีครับ

16. Kang Nacub

Kang Nacub Guest

0
    0
    0
    ไปหาซื้อตาม ตรอ ครับ

17. ถัง 7 ปีครับ

18. ขอบคุณเพื่อนๆที่แนะนำนะครับ รายจ่ายเยอะมาก รายได้ก็ไม่ดี เจอแต่เรื่องเอกสารต้องจ่ายเงิน ค่าเทอมลูกรออีก

19. ถังแก็ส ใช้เกิน 5 ปี ต้องมีใบตรวจสภาพถังแก็สด้วย ถึงจะต่อทะเบียนได้

20. สู้ๆครับช่วงนี้เศรษกิจไม่ดีทั่วถึง

21. ร้านเครื่องเสียงทั่วไปเค้าตีตู้ให้ได้ครับ

22. ผมมีคับ มาเอาได้เลย ฟรี นนทบุรี

23. ต่อไปนี้ ต้องตรวจถังแก็ส ทุกปีแล้ว ครับ

24. ผมก้อลพรีิ ไม่ผ่านเหมือนกัน ของเดิมตีซาววางแก้วมา ตอนไปไม่ได้ใส่ ก้อเลยรับกับไปใส่ ไม่ผ่าน พี่แกบอกไม่รู้จักหรอที่ครอบ กำเลย ก้อเลยอ้อนวอนเค้าเลยผ่าน

แจ้งยกเลิกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้