ขอเชิญพี่ๆน้องCar-Clubทุกทุกคลับมาวิ่ง Gymkhana ในงาน Hankook Gymkhana Fun Club

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    เลดี้มีดึงเบรกมือป่าวเนี่ย.......ดึงไม่ได้แล้วอะลืมหมดละ

2. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มีสิเบรคมือ
    จัดให้อยู่แว้ว

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    car club จะมีแต่มือใหม่จริงๆหรอครับ .หุหุ

ปล. แล้วตอนเช้าเนี่ย มีเทรนแต่ lady หรอครับ ?

4. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    จะได้ไปไหมเนี่ย ติดสอบทำไงดีๆๆๆๆๆๆ อยากไปๆๆๆๆ

5. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งันก็สอบก่อนนะน้องเอ๋ย

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เซ้งเลยไม่มีรุ่นธรรมดานะ

ตกลงไม่มีแข่งรุ่นธรรมดาหรือน้องเครื่องแค่1500cc เองจะไปสู้กับใครเขานะ
    ถ้าไม่มีจะได้ไป แข่ง jetski ที่ เมืองกาญดีกว่า
    หิ หิ หิ

7. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

น่าจะเสร็จทันอ่า

ลงรุ่น car club ช่ายมะ:D

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รุ่นกลางเก่ากลางให่มมีโดนัทด้วยหรือเปล่าครับ...........คุณออ๋ง:cool:

9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เจอกันที่สนามครับ...

10. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อดไปเลย ติดสอบ

11. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    พี่ตู สนามไม่ใหญ่ครับพี่ 1500ก็ วิ่งได้ครับ
    เทรนนิ่งรวมครับ Car-Clubก็เข้าร่วมได้เลยครับ
    น้องแบงค์ไปสอบก่อน แล้วกลับมาวิ่งมือใหม่ ก็ทันนะ สอบกี่โมงเอ่ย
    เดียวอ๋องไปชวนแม่มาลงแข่งด้วยดีฟ่า อิอิ ฮาดี
    ปล.ต้องบอกก่อนอีกทีนะครับ งานนี้ไม่แบ่งรถ แบ่งคนขับกับฝีมืออย่างเดียวคราบ
    ส่วนพี่ๆรุ่นใหญ่เต็มที่เลยนะครับ น้องรอดู ตอนโดนัทกับดีงเบรกมือเด๊อ

12. 3d-top1

767
    3
    0
    ใก้ลถึงวันแข่งแล้ววันนี้เลยแอบมาซ้อมที่กำแพงเพชรซะสนุกมากเลยGYMHANAแบบเดิมๆอยากให้ถึงวันที่20ไวไวจังจะได้ขับGYMKHANAแบบเดิมๆอีก:D:D

13. rung-11

rung-11 New Member Member

459
    1
    0
    น่าสนมือใหม่ด้วยเรา

ชวนเพื่อนๆๆไปดิก๋า

14. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ :):):)

15. toedoe

604
    6
    18
    พี่ตู่ 1500สบายอยู่แล้วโต1300เองนะพี่

16. 3d-top1

767
    3
    0
    ใก้ลงานวันแข่งเข้าไปทุกทีแล้ว....................เตรียมตัวพร้อมยังคับพี่น้อง:D:D

17. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    ตื่นเต้นจังอาทิตย์นี้แล้วสิอยากแข่งเร็วๆจัง
    ว่าแต่เลดีมีคนเยอะป่าวไม่รู้เพื่อนๆคนไหนอยากลงเลดี้อย่าลืมแต่งหญิงมาด้วยนะค่ะหนุกหนาน

18. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    งานนี้นักแข่งภาคเหนือ ไปร่วมแข่งขันด้วยครับ

19. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    Welcome!
    C ya again!
    :D
    [email protected]

20. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ :):):)

21. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ยินดีตอนรับทุกท่านครับ มีไรแนะนำบอกอ๋องเลยนะครับ

22. 3d-top1

767
    3
    0
    มีปัญหาด้านการเงินปรึกษาได้เปล่าคับ.........คุณออ๋ง

23. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ??????Ѻ?ѡ??
    1. ?ѡ?? 1??????öŧ?ӡ???觢ѹ?? 2 ??? (????Ѻ?ѡ?????Super-Pro ????öŧ??蹻ԡ?Ѿ??????öŧ)?????????öŴ???ŧ??????????????
    2. ?ѡ?????????(??ͧ?繷??????Ѻ?ͧ????????觢ѹ)????öŧ?ӡ???觢ѹ?? 3??? ??ѧ?Ѻ 1??蹨е?ͧ???????????? ???? ŧ??? Super Pro??лԡ?Ѿ Mo-Emag???

?ҧ????Ѻ????觢ѹ
    -??˹????ҧ ????????ҹ??(???ͧ?ҡʹ??????˭??ҡ)

???????ö??
    1. ö?? 1?ѹ ????ö?չѡ???? ???ӡѴ ??????????Թ????ͧ??Ңͧö¹?? (???ͧ?Դ????͡??????ҧ?Ѵਹ??????Ѵ??˹?)
    2. ö?? 1?ѹ ??ͧŧ?ӡ???觢ѹ???蹷??ŧ??Ѥ???ҹ?? ?ҡ?դ??????ʧ??Т?????蹡???觢ѹ??? ????ö??з???(¡???㹡ó?ö?Ѻ˹?Ҩ??ŧ??蹻ԡ?Ѿ????? ??Ѻ??ѧ ????öŧ??ء???)
    3. ?????ҧ????觢ѹ???͹حҵ???ӡ??????¹ö ?ء?ó?
    4. ?ػ?ó??鹰ҹ???ͤ?????ʹ??? ????Ѵ??????, ??ǹ?Ǻ??е??ö??Ҿ??????觢ѹ
    5. ö?觷ء????ͧ?Դ Sticker ?????Ѵ?ͺ??? ????ش??ҧ????ҧ?ú??ǹ

????ͧ?觡??
    1. ?ѡ?觷ء???е?ͧ?????ǡ?ѹ??ͤẺ?˹???? ???????ǡ?ѡ??ҹ???????? ???Ѻ?ҵðҹ?ҡ ?͡.???ͷ???˹????
    2. ?ѡ?觷ء???е?ͧ????????ͧ??Ҽ????????ҧ????

? ??õѴ?Թ???ʹ??Թ????? ?Ҩ?ա??????¹?ŧ???????Ѻ??žԹԨ?ͧ???ʹ???ա????˹??

???Ѵ????觢ѹ
    ????ѷ फի? ???? ??? ?ӡѴ

ʹѺʹع??
    ?ҧ Hankook By Kcc , ?ٹ???ԡ???ҧ????Ѻ???????? ??ҹ THE-INCH-UP ?آ???Է71, BATTERY PUMA , ???? ?δ???? ?????, ????ѹ ACDelco, SMB

??蹡???觢ѹ 5???
    ??? Lady Club

???Car-Club

???Super Pro

??????????

??? Mo-EMaG

??èѴ????觢ѹ㹤??駹?? ?Ѵ????????ҡԨ???? ???Ѻ??????ѡ㹡?âѺö¹??????? ????ҹ?? ??? ?????ʹ?㹡?????????ʻ??? ?????֧???????????Ԩ????
    ???ѺCar-Club ?ѧ????ٻẺ??èѴ?֧??????㹷ҧ?Դ?͡?????ѡ??
    ˹?????? ?????͡??????????? ??Ф???ʹءʹҹ 㹡?þ????š????¹???ʺ??ó??????֧????йӨҡ?ѡ??????Ҫվ??ҡ???·?ҹ ?ʹ???á?֧????ա??????蹢ͧö¹?? ????ͧ¹?? ??.??. .????????´???????????ͧ?ͧ????Դ?͡??????ѡ ????ͧ?ͧ???? ?ҡʹҹ???Ѵਹ???Ƿҧ???Ѵ??????????ç?Ѻ????觢ѹ?ҡ??鹤?Ѻ ????蹢ͧ????觢ѹ?? 5??? ?ء?????????? 5 ?ҧ??? ??????3?ҧ??ŵ??1??? ???4-5 ???ҧ??Ż?ͺ㨤?Ѻ ???ʹѺʹع??¡?á???觢ѹ ???ҧ
    Hankook by Kcc auto tire , ?ٹ???ԡ???ҧö¹??????Ѻ???????? The-inch-up ,Battery Puma ????????ա?ҡ???

?ѵ?Ҥ????Ѥ?
    - ????? 300 ?ҷ
    - ??? Lady ...?? ?ù??? (?͹??͹?Ѻ??ԧ??)

?ҧ??š???觢ѹ
    - ?????ҧ??? ?ѹ?Ѻ 1-3 ?ء??? ?????ҧ??? 4-5 ????
    - ?ͧ?ҧ??ŷء??? 1-5

??˹????
    8.00 ? 10.00 ?ù??? Lady ??? Car-Club ????? Walk Coruse
    10.30 ?. ??ش Walk Coruse
    10.30 ?. ????????? (????????ء??? 1 ???????)
    11.30 ?. ?????????觢ѹ
    18.00 ?. ??????觢ѹ??????ͺ?ҧ??ŷء???

????ǡѺ?Ź?ʹ????С???觢ѹ
    - ????????ͺʹ?????? ?????Ҩ??????????觢ѹ
    - ???????? 2 ???? ?¹????ҷ??շ???ش?ҵѴ?Թ

24. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    หะ...แหล่มเลย..ครับๆๆๆ

25. toedoe

604
    6
    18
    ไปแก้มือ สู้ๆๆ

26. Aong-race-shop

671
    5
    18
    มากันเยอะเลย
    สนามต่อไป น่าจะเป็น18-19ตุลาคมนะครับพี่น้อง
    ที่ดริ๊ฟ สตีท ถนนเกษตรนวมินทร์ รถหนึ่งคันแจกเหล้า หนึ่งขวด
    แต่เอาสนามนี้ให้รอดก่อนครับพี่น้อง

27. 3d-top1

767
    3
    0
    ว้าว.........................รถ1คันแจกเหล้า1ขวด

28. toedoe

604
    6
    18
    แจกก่อนแข่งหรือเปล่าพี่อ๋อง จะ ได้ตัดคู่แข่ง(เพราะเมาไปกันก่อน555+):D

http://www.youtube.com/watch?v=a_hNa250bug

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2008
  29. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0

ร่วมเป็นกำลังใจให้วงการ Gymkhana โตสุดตัวครับ
    แต่สนามนี้คงไปไม่ได้ละครับเพราะติดทำข่าวกลุ่มออฟโรดที่แพร่

แต่แม็ทซ์ตุลาคม คงได้ไปร่วมแข่งนะครับ

ไปไม่ถูกถามทาง

ขอโทษครับไปไม่ถูกครับตรงไหนฝั่งไหนงงจริงๆๆๆผมมาจากระยองมาเพื่องานนี้มากัน20กว่าคันแต่ไม่รู้จักตะวันนาและทางเข้าอยู่ตรงไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้