ขอเชิญพี่ๆน้องCar-Clubทุกทุกคลับมาวิ่ง Gymkhana ในงาน Hankook Gymkhana Fun Club

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ซุ้มทำอะไรอีกพี่:D:D

2. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    มือใหม่ ยังไงก็ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยนะครับ :)

3. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เมื่อวานไปวางลายสนามมากับ คุณ ออง๋มาบริเวณสนามสวยมาก:D:D ติดแม่น้ำด้วย:D:D

5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ติดแม่น้ำแล้วมันเกี่ยวไรฟระ
    จะเลิกแข่งรถไปตกปลารึไงจ๊ะ:D
    (แอบหนีไปขับกระบะดีกว่าเราอิอิ:p)

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แถวบ้านผมเรียก คลองแสนแสบนะตรงนั้นอ่ะ :D:D

7. pomgambino

799
    10
    18
    วาดไลน์มาให้ดูมั่งสิท่านพี่วา
    :D
    [email protected]

8. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ไม่ได้วนๆ บนลานแบบนี้นานแล้ว แค่เห็นรูปสนามก็หลงแล้วอ่ะ

9. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อย่าลืมไปดูไลสนามหน้าแรกนะครับ

10. 3d-top1

767
    3
    0
    แล้วในงานแข่งมีรายการอะไร........พิเศษนอกเหนือจากนี้เปล่าครับ.....คุณออ๋ง:D:D

11. 3d-top1

767
    3
    0
    เพื่อเอาเจ็ตไปเล่นนะ(ของพี่ต้น)

12. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ====

อย่างแรกก็คือพริ๊ตตี๊ครับพี่วา อย่างที่2นึกไม่ออก ต้องไปดูในงานอ่ะคราบ

13. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    งานนี้ไม่พลาดครับพี่น้อง......ไปแน่ว่าแต่ผมขอลงมือใหม่นะคร้าบ

14. pomgambino

799
    10
    18
    Thanks!
    ไลน์สนุกดีคับ ไม่ยากเกิน ไม่ง่ายไป ไม่ต้องใช้เบรคมือ
    Cool!

15. toedoe

604
    6
    18
    ได้ข่าวรถชน

16. toedoe

604
    6
    18
    วันนี้ไปดูลานมาแล้ว มีห้องน้ำไกลๆเลย พี่อ๋อง ครับทำเต็นท์จอดรถเยอะๆนะครับร้อนน่าดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  17. goday

goday New Member Member

45
    1
    0
    งานเริ่ม 8โมงถ้าจะลง c ar clubต้องไปสมัครกี่โมงครับ

18. Aong-race-shop

671
    5
    18
    Car Club เริ่มวิ่งประมาณ10โมงเช้าครับ มีเต้นท์ให้พักผิงคลายร้อนกันนะครับพี่น้อง
    ตอนเช้ามีเทรน เลดี้ก่อน เสร็จเเล้วก็เริ่มเลยจร้า

19. 3d-top1

767
    3
    0
    ไม่น่าจะร้อนนะมีติดคลองด้วย..............อิอิ:D:D

20. Aong-race-shop

671
    5
    18
    พี่วาเรียกคลองถูกแล้ว..........เย้ ดีใจสุดดดดๆ

21. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    มีดึงเบรคมือแน่ครับ

คนวางไลน์ก็ชอบดึงเบคมือเหมือนกัน เพราะงั้นไม่พลาดแน่

ที่สนามจริงมันจะมีไลน์ที่บีบให้ต้องใช้เบรคมือจนใด้แหละครับรับรอง

ส่วนรุ่นopenนั้นเราจะใส่โดนัดไว้ให้มือโปรทั้งหลายให้มือโปรทั้งหลายใด้รับประทานกันอีกด้วย

22. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อ๋องว่ารุ่นกระบะ ปิกอัพ ท่าจะมันส์นะ ไม่รู้ว่าพี่ๆคิดว่าไงบ้าง
    รุ่นโอเพ่นก็ มันส์น่าดู

23. toedoe

604
    6
    18
    อ๋อแบบว่าใครร้อนก็โดด คลองเลยใช่ไหมพี่วา สงสัยพี่วาโดดคนแรกเลย 55+

24. pomgambino

799
    10
    18
    เอากาแฟด้วยนะท่าน เผื่อแก้เลี่ยน
    เบรคมือใช้ไม่เป็นแว้วค้าบ ไม่ได้จับมานานมาก
    ha ha ha

25. Aong-race-shop

671
    5
    18
    รุ่นโอเพ่นมีโดนัท แน่นอน ไลท์สนามมีเกียร์ 2ชู๊ดดดดยาวๆ
    กระบะปิกอัพ สงสัยท้ายสาดยาวๆแน่นอน

26. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คลองนั้นอ่ะ ถ้าสมัยขวัญ เรียม จะไม่ว่าเลยนะ :D:D

สมัยนี้ห้อมหอมนะ ลองดมสิ :D:D

เบือ่โดนัทอ่ะ ไม่มีทองม้วนบ้างหรอ

27. 3d-top1

767
    3
    0
    ใก้ลวันแข่งแล้ว

28. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โหรถใหญ่เสียเปรียบแน่ๆเลย..อิอิ
    ยังไงก็ขอให้มีใช้เบรคมือบ้างก็ดีครับ
    ไม่ได้ใช้นาน..ลืมเหมือนกัน

29. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    แน่นอนเลยค่ะพี่อ๋อง แต่กระบะคันแรก ที่ลงคงเป็นไตตัน 4WD ติดติ๊กเกอร์ Hankook เยอะๆอ่ะค่ะ:D

30. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

แล้ว ผมจะลงรุ่นอะไรดีเนี๊ยะ ??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้