<< ชมรมคาร์ท 4 จังหวะแห่งประเทศไทย >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 28 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ชมรมคาร์ท 4 จังหวะแห่งประเทศไทย....ก่อตั้งเรียบร้อยแล้วครับ....
    สำหรับสมาชิกทุกท่านที่เป็นสมาชิกกับสนาม MSL ก็เป็นสมาชิกชมรมโดยอัตโนมัติ ตามที่ได้ส่ง จม. ไปแล้ว..ส่วนในขั้นตอนนี้ก็ต้องรอให้ทาง รยสท ประชุมกันก่อน นะครับเพื่อรับทราบ
    เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะ...

การตั้งชมรมนั้น ต้องการให้มีกลุ่มคนรักการเล่นรถคาร์ท 4 จังหวะ แพร่หลาย รวมถึง ไม่ก่อเกิดมลภาวะด้วย และที่สำคัญจะได้มีการจัดแข่งรถคาร์ท 4 จังหวะ ชิงแชมป์ประเทศไทยด้วย....
    เป็นโอกาสที่ดีสำหรับมือสมัครเล่น และ คนรักการขับคาร์ท 4 จังหวะ

ติดตามตอนต่อไปนะครับ....อัพข้อมูลทุกวันครับ:D :D

แจ้งให้ทราบทุกท่าน ส่วนท่านที่ต้องการสมัครสมาชิกชมรมคาร์ท 4 จังหวะ นั้น ใจเย็นๆกำลังเตรียมการอยู่ครับ ...สำหรับท่านที่ชอบรถคาร์ท 4 จังหวะ

2. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    แล้วผมเป็นสมาชิกยังครับพี่ไก่

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ เด็กสาธิตเกษตร หรือ ศิษเก่า เป็นไปโดยอัตโนมัตืเหมือนกัน......

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    รับทราบครับป๋ม

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ อิ อิ ..............

6. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    การ จัดแข่งชิงแชมป์ประเทศไทยนั้น เป็เฟรม+ เครื่อง ส่วนตัวใช่มั้ยคับ แล้วมีรุ่นไหนเปิดบ้างครับ

น่าจะมี Honda 4 จังหวะ 150 / 270 / 390 cc.

รุ่นใหญ่ เป็น Biland 250 cc. ก็น่ามันส์

เมื่อก่อน มีรุ่น Kawasaki One Make Race ด้วย เครื่ง 4 จังหวะ เหมือนกัน

7. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ชมรมคาริเบี้ยนแห่งประเทศไทย

มีชมรมคาริเบี้ยนแห่งประเทศไทยป่ะคับ เด๋วผมไปเปนสมาชิกแล้วให้พี่เต้ยเปนประธานชมรม 555 :D

8. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ไม่เลิก

คุณตี๋เหน่ง ไม่ปล่อยให้พลาดโอกาส แม้แต่กระทู้เดียว เลยนะ

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เต้ยเป็นประธานคาริเบี้ยน พี่ขอเป็นพวก "เลียขา" ก็แล้วกันนะคร๊าบบบ :D

จัดตั้งเลยครับ เดี๋ยวคุณพี่ไก่ ต่อว่าๆไม่เป็นงานเป็นการอีก

10. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ยินดีล่วงหน้าด้วยครับ ที่ชมรมจะได้ก่อตั้งอย่างเป็นทางการ

ส่วน ใอ้ชมรม อันหลังเนี้ย น่าสนนะ เปิดรับสมาชิกเมื่อใหร่อ่ะ

11. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    น่าสนทั้ง 2 ชมรมเลยนะคร้าบ :D

12. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ได้ไปมากับคุณเต้ยเมื่อวานนี้ก็โอดีนะ

13. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ใครๆ ก็บอก มาดคุณอมร เหมือนอาจารย์สอนหนังสือ

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วคนที่บอกเขาอยากเรียนไหมพี่......ถ้าอยากบอกนะ...จาสอนตัวต่อตัวให้ที่ห้องเลย...

15. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    พี่อมรไม่ธรรมดาจิงๆ............นับถือ

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เห็นว่าอมรธุรกิจยุ่งมาก เขี่ยๆ มาให้พี่ช่วยสอนบ้างก็ได้น่ะ

17. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เขี่ยๆนี้ เขี่ยอารัยหรอคับพี่กิตติ หุหุ ... ซี๊ดดดดดดดดดดด :D

18. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ขอเข้าชมรมด้วยคน

ขอเข้าชมรมด้วยคน ... ? ว่างๆต้องให้เต้ยพาไปรับน้องใหม่สมาชิกซะหน่อย;)

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    มันมีตรงไหนให้เขี่ยบ้างหล่ะครับคุณตี๋เหน่ง ช่วยบอกพี่หน่อย :D

20. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    แหม๋ พี่หนู ทำไมต้องให้ผมพาไปด้วยหล่ะครับ...มีคนอื่นที่เค้ารับน้องเก่งกว่าผมอีกหลายคน จริงม๊ะ เฮียShoesmaker แห่งเมืองไทย​
    :p

21. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    จริงๆ ครับเสี่ยเต้ย เคยมีคนที่เก่งๆครับ แต่ไม่รู้หายไปไหนหมดแล้ว
    เหลื่อเก่งที่สุดตอนนี้ก็ต้อง Pro Toey PRC เท่านั้นหล่ะครับ

22. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ชี้แจงแถลงความ

ส่วนผม ต้องเว้นสักระยะ เนื่องจากถูก หน่วย ฉ.ก ประจำตัวคุมอำนาจ เอาไว้มีโอกาสเมื่อไหร่ เราไปตามลายแทงที่จวน เจ้าพระ.. ได้ครับ:eek:

23. สนใจการขับรถโกคาร์ทมาก

อยากเป็นสมาชิกชมรมบ้างแต่ไม่มีโอกาส เป็นผู้หญิงที่ตัวเล็กแต่พร้อมที่จะลุยชอบความแรงตอนนี้ได้แต่นั่งฝันสักวันมันคงจะเป็นของเราตอนนี้กำลังเรียนอยู่และชอบไปแข่งรถมอเตอร์ไซค์ที่แต่งขึ้นมาตามสนามที่ไว้ใช้สำหรับมือสมัคเล่น

24. big Bird

big Bird New Member Member

23
    0
    0
    เพิ่งซื้อรถฝากไว้ที่MSLครับ ปกติอยู่ที่Evolution Thailand บ้านใกล้ครับ มาซ้อมแล้วเรียกได้ 0860268885 เบิร์ดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้