ใกล้ครบ 3 ขวบแล้ว

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    นัดที่ไหน โพสบอกด้วยนะครับ ไม่ค่อยเข้ามาจะเข้ามาดูในวันศุกร์สุดท้ายครับ

ผมขอไม่โหวตนะครับ แต่ลงชื่อไปแล้ว เพราะว่าผมนำเสนอสถาที่ไปแล้วเดี๋ยวจะเป็นการ ล๊อปปี๊ ป่าวๆ แต่ว่าช่วง สัปดาห์นั้นไม่มีแข่งที่ พีระ เหรอ ครับ จะได้จัดสถานที่ถูก

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    รับทราบ และขอขอบคุณทุกความเห็นนะคับ
    บทสรุปได้เรียบร้อยแล้วนะคับ เจอกันกระทู้อันใหม่เด้อ
    ปิดรับคะแนนเสียง ตั้งแต่บัดนี้นะคับ

3. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    โทดทีคับที่ไม่ได้เข้ามาโหวต.....ไม่ว่างเลยหลังๆ
    แต่ยังไงก็ตามเสียงส่วนใหญ่แน่นอน.....(จบที่บางแสนอะแจ่มเรย...อุอุ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้