~* แนะนำตัว ชื่อ Email และ เบอร์ Lady RacinG Club *~

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ReaL Happiness, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    J@Ae จ้า.....

[email protected]

ม่ะมีรถเปนของตัวเองเหมือนกัน
    ม่ะมีไคก้าให้จับรถด้วย แฮ่ๆๆๆๆ

แต่ขอเข้ามาอยู่ด้วยน๊า

2. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    ด้วยคนค่ะ
    ปูเป้ค่ะ

ส่วนมากอยู่เมลอันบนมากกว่าจ้า
    0891835661
    มีมิตติ้งมะไหร่บอกด้วยนะค๊ะ
    จะพยายาม อ้อนขอ นู๋Jazz ออกให้ได้เลยคร่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2007
  3. Sinexel

Sinexel New Member Lady Member

15
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2007
  4. blacklady

blacklady New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ เจ
    อยู่เชียงใหม่นะคะ
    ชอบ BMW มากๆ (อยากได้ๆๆๆๆ)

5. moolyz

moolyz New Member Lady Member

8
    1
    0
    ลี่ นะค่ะ ขับ civic es 02 silver ค่ะ เรียน ม รังสิต นิเทศ อินเตอร์ปี 3งับป๋ม

6. แตงโม

แตงโม New Member Lady Member

3
    0
    0
    ขอสมัครเป็นน้องใหม่คนน้าค้า
    ชื่อ แตงโม ค่ะ เรียกสั้นๆว่า โม ก็ได้
    เพิ่งตัดสินใจสมัครวันนี้เองตามคำแนะนำของพี่ชาย (พี่เค้าชอบสิงอยู่บอร์ด "วาไรตี้" )
    ปกติชีพจรลงเท้าค่ะ เดินทางตลอดเวลา

e-mail : [email protected]

7. Lady_Car

Lady_Car New Member Member

1
    0
    0
  8. Indygirl69~

Indygirl69~ New Member Member

3
    0
    0
  9. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
  10. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    อีก mail คร๊า

ใครมีปัญหาสงสัย อยากคุยอารัย addมา ได้เรยจ้า สำหรับrcweb เลยนะเนี่ย ​

11. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
  12. Bitchyyyyy

Bitchyyyyy New Member Lady Member

19
    0
    0
    Pookieeee jaaa !!! ซิ่งๆ บรึ๋นๆ แอดมาคุยกานได้เน่อออ [email protected]ฝากเนื้อฝากตัวววด้วยยคร๊า...

13. Noo_Sadung

Noo_Sadung New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีค่ะ ชื่อหนู ค่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ น่ารักทุกคนเลย
    ใครว่างเข้ามาคุยได้ค่ะ

14. YaYo_Za

YaYo_Za New Member Member

4
    0
    0
    สมาชิกใหม่ค่ะ

ดีค่ะ ชื่อเลิฟ นะค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ถ้ามีมิตติ่งและจะไปบ่อยๆนะค่ะ อยากอยู่ในแก๊งด้วยนะค่ะ ขับ Honda Jazz ขาวนะค่ะ ว่างๆก็คุยกันได้นะค่ะ [email protected]

15. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    สมาชิกเยอะดีจัง เจี๊ยบคร่า

16. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
  17. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    อยู่มาตั้งนาน ลืมแนะนำตัวได้ไงเนี่ย:D

ชื่อ แอม คะ

เคยขับ โตโยต้าคราวน์ MS 133 แต่ชนพังไปแล้ว แง่ม ๆ:cry:

ตอนนี้ขับ VOLVO 940 คะ

MAIL : [email protected]

ยินดีที่ได้รู้จักสาวๆนะจ๊ะ​

18. 1JZ_GE

1JZ_GE New Member Member

14
    1
    0
    ขอเข้าคลับด้วยคนค่ะ

ชื่อแนน คะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ พี่ ๆ :D :D
    ขับรถ Mitsu สีขาวค่ะ
    MSN : [email protected]
    คุยกันทางนี้ก็ได้คะ ........

19. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับๆๆ สาวๆทุกคน อิอิ

ขอ อีกรอบ

ขับ อีสุ คันในรูปง่ะ อิอิอิอิ

ฝากตัวด้วยนะ เด็กใหม่ค่ะ 5555+

20. nop2303

nop2303 New Member Member

15
    0
    0
    ข้ามบอร์ดมาทักทายกันครับ ชื่อ นพ ครับ จาก club 1500 ครับ ว่างเข้ามาทักทายกันนะครับ
    tel 085-4003375

21. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ปิ่นค๊ะ (สมาชิกใหม่ค๊ะ)

mail : [email protected]

22. มะเหมี่ยว

มะเหมี่ยว New Member Member

11
    1
    0
    ชื่อ มะเหมี่ยว นะค่ะ
    เพิ่งรู้ว่า RC web มีบอร์ดของผู้หญิงด้วย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยและกันนะค่ะ

23. PiC[k]Y

PiC[k]Y New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีค่ะ ชือ ปิ๊ก ค่ะ
    อีเมล์ [email protected]
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ อยากอยู่คลับนี้ด้วย ต้องทำไงบ้างคะ อยากรู้จัง

24. มะเหมี่ยว

มะเหมี่ยว New Member Member

11
    1
    0
    ชื่อ มะเหมี่ยวนะค่ะ เด็กใหม่ ฝากด้วยค่ะ

อิอิพอดีช่วงนี้ว่างจัด

25. primprim

primprim New Member Member

3
    0
    0
    ไอซ์น้องพี่จ๊อบค่ะ
    บ้านเดียวกะพี่จ๊อบค่ะ
    e-mailเดียวกานด้วยค่ะ อิอิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

26. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    มาแนะนำตัวอีกครั้งค่ะ
    นู๋จ๊อบค่ะ
    อ่านว่ากรูดื่มด่ำค่ะ...ไม่ใช่กรูดั๊มดำ

27. nong384

nong384 New Member Lady Member

14
    6
    0
    แนะนำตัวค่ะ...ชื่อนงค์ค่ะ:) ฝากเนื้อฝากตัวด้วค่ะ:)
    เมล์ [email protected] ค่ะ

28. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จ๊อบ น้องแท้ๆเลยป่าว น่าตาเหมือนกานเด๊ะ 55+

29. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    แท้จร้าพี่เอ

30. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    ตอนนี้ซิ่งTEENอยู่ครับแอดมาคุยเฮฮา[email protected] รถจอดอู่ไปรับไม่ได้คราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้