✿.。.:* เพื่อน ๆ ทำงาน เรียน ที่ไหนกันบ้างคะ *.:。✿

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย * : : Nu_NgAw : : *, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. newlancer

newlancer New Member Lady Member

86
    0
    0
    ทำงานแล้วอ่ะค่ะ ไม่น่าเรียนจบเร็วๆ เลยเนอะ

2. PiNkY!!

PiNkY!! New Member Lady Member

77
    0
    0
    ม.นเรศวร พิษณุโลกค่ะ ปี 4แร้ว.....

3. แก่แล้วค่ะ ( เหนื่อย T_T ) เรียน+ ทำงาน freelance script & drama writer

กำลังเรียนอยู่ เกษตร - มนุษย์ ป.โท - applied linguistics

4. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    ม.กรุงเทพก๊าบ

กำลังจาจบพอดีเลย สงสัยจะว่างอีกนาน

5. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ชื่อเก๋เหมือนกันคะ ทำงานแล้วคะ อยู่แถวๆงามวงศ์วานคะ

6. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    เรียนจบแล้วค้า ทำงานค้า

7. PiNk DeViL

PiNk DeViL New Member Member

6
    0
    0
    แถวบางนาเยอะจังเลย ทำงานแถวอ่อนนุช-เอกมัยจ้ะ พักแถวๆอุดมสุขค่ะ

8. joyce626_kms

joyce626_kms New Member Privilege

322
    0
    0
    ขอนแก่น ม6 ค่ะ

9. MadooMadoo

MadooMadoo New Member Lady Member

25
    2
    0

บ้านอยู่ใกล้ๆ กันเลยอ่ะ อยู่ราชวัตรอ่ะ ว่างๆ ก็แวะมาทักมายได้นะ

10. MadooMadoo

MadooMadoo New Member Lady Member

25
    2
    0
    แนะนำตัวอีกแว้ววววว........

อ้อออออ........ลืมแนะนำตัวเลย

อายุ 27 ทำงานแล้วก๊าบบบบบบบบบ....แถวบางนา

จบจาก ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวารสารศาสตร์ จบมาได้เกือบ 4 ปีแล้ว รหัส 4166 อ่ะก๊าบบบบบบบบ.......

11. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ป่าน เรียน มกท มนุดอิ้ง ปี3 คะ

12. one girl show

one girl show New Member Member

11
    0
    0
    :D อยู่ม.กรุงเทพ เอกเขียนบท ปี 4 แว้ว

13. peungnoi

peungnoi New Member Member

100
    2
    0
    ABAC ค่ะ

14. yummy

yummy New Member Lady Member

6
    0
    0
    ทำงานแล้วค่ะ ธุรกิจส่วนตัวที่บ้าน แก่เหมือนกัน :p

15. poy_pay

poy_pay New Member Lady Member

14
    1
    0
    ~ ทำงานแล้น ~

16. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ทำงานแล้ว

17. Nuchy ** AE-101

Nuchy ** AE-101 New Member Lady Member

9
    1
    0
    "Marketing Executive"
    :p ทำงานแล้วแต่ยังวัยสรุ่นอยู่นะ:p

18. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เด็กอักษร :D "ศิลปะยืนยาว ชีวิตสั้น (Ars longa vita brevis)"

เพิ่งจบอ่ะ กำลังหางานใหม่อยู่ ตอนนี้มาอาศัยเกาะลูกพี่ลูกน้องอยู่ชั่วคราว (จนกว่าจะหางานใหม่ได้)

ปล. นั่นสะพานประจำมหาลัย ที่โปรดของหนูเอง อิอิ :D แถมให้ๆ

19. พี่ที่เรียน ม.กรุงเทพ ผมฝากของไปทามร้านตาดำ ข้างๆ ม.พี่ไหนจิ

20. '๐'_กวาง_'๐'

'๐'_กวาง_'๐' New Member Lady Member

77
    0
    0
    กะลังจาจบ ม.6 ทิวไผ่งามค่ะ

21. Aon_Drifter@Yasothon

Aon_Drifter@Yasothon New Member Member

19
    0
    0
    มีสาวๆ คนไหนเรียนอยู่ มทส. บ้างมั๊ยครับ อิอิ

22. OSK_KMUTT

OSK_KMUTT New Member Member

18
    0
    0
    วิศว บางมด คับ

23. momoman2006

momoman2006 New Member Member

19
    0
    0
    เพิ่งจบบริหารธุรกิจ สาขาการตลาด จาก ม.กรุงเทพคับ ตอนนี้ ยังว่างงาน แระโสด อิอิ

24. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    พลอย .. จุฬา ปี 3 ค่ะ ..

25. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    ม.กรุงเทพจ้า

26. kateka

kateka New Member Lady Member

24
    0
    0
    เอแบคคร๊ะ นิเทศปี 2 แย๊ว

27. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    พลอยจ้า...อยู่ปี4mass-communication-ramจ้า
    ตอนนี้ทำdemo-D.J.ที่A-Time media..จ้า--->94EFM..

28. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ทำงานแล้วจะ

29. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
    นุ่นคะ เรียนม.เกษตร ปี จี่...ตอนนี้ทำวิจัยใกล้จบแว้ววว

30. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    จบ ม.ธนบุรี / บัญชี/การจัดการ
    ทำงานแล้วค่ะ แต่หน้าเด็ก :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้