สิงห์เหนือ เจอ เสืออิสาน ( 4 ตุลาคม 2551 )มีตติ้งขอนแก่นอุดดิต พิดโลก เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ทางอุคดิตไงบ้างท่วมบ่อน้ำน่ะ ทางเขื่อนเป็นไง..เรือเล็กงดออกจากฝั่งหรือป่าวววววว....

1. น่าฉงฉาน คนที่บ้านโดนน้ำท่วมจังเยยครับผม..........

2. ทำเป็นคนใจอ่อน มีน้ำใจ ทีไปฆ่า ( ......ตู้ด.......) เขาน่ะน้า

3. ฆ่าอะไรครับพี่.......................เอผมว่าผมทำบุญมากกว่านะครับ อิ อิ

4. ทำบุญแบบไหนกันจ๊ะน้องท๊อป.....มาทำกะพี่บ้างดิ....อิอิ

5. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เหลือเวลาอีกสาม-สี่วันแล้วนา................

6. .........ฆ่า(ของ)..................
    :D:D:D:D:D:D:D

7. จองแล้วครับบ้านพักใกล้น้ำ มองเห็นเวิ้งน้ำและต้วเขื่อน ใกล้หอดูดาว ร้านค้า และที่เที่ยวอีกมาก..................
    พี่อาร์ทจะพาเด็กมากี่คนครับ..............แจ้งมาด่วนเด้อออออออออออ

8. เดี๋ยวทางขอนแก่นจะได้เตรียมตัวถูกว่าจะไปแบบโฉดหรือแบบมีปิ่นโตไปด้วย..อิ อิ

9. ไรวะ.......ปิ่นโต

10. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    นั่นดิปิ่นโตรัยอ่ะ

11. แบบโฉดน่าจะฉายเดี่ยว...........ปิ่นโต น่าจะ ห่อไปกินด้วย..........................
    ถ้างั้นปิ่นโตมีหลายชั้นห่อไปเผื่อด้วยนะไอ้น้องงงงงงงงง

12. กราบเรียนพี่ๆๆหรือน้องๆๆทุกท่าน.......
    เนื่องจากทางอุตรดิตถ์ยังไม่แน่ใจว่าจะมีใครไปรึเปล่า......
    จึงขอความกรุณา...ทางขอนแก่นว่าอย่า...ว่ากันเด้อ...ถ้าไม่ได้ไปอ่ะ.....อิอิ
    ...อย่างไงฝากคุงหมออาร์ทช่วยเอาลิ้นหน้ามาให้บ้างนะค่ะถ้าไม่ได้ไปอ่ะ....

13. หวัดดีคับคุยเรี่องไรกับคับ..อยากคุยนำ

14. :eek::eek::eek::eek::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
    แย่แล้ว.........285สิบสองขวดที่แอบเมียซื้อไว้มันจะหมดบ่เนี้ย ไหนอาหารที่สั่งกับโรงแรมอีก(จ่ายเงินแล้วด้วย) แล้วห้องคาราโอเกะระดับ VIP. พร้อมโคโยตี้ที่เหมาแบบค้างคืนไว้( จ่ายล่วงหน้าไปก่อนแล้ว) ห้องสูทที่โรงแรมชั้น 49( สูงสุด +ดาดฟ้า มัดจำแล้ว)................ซวยแล่ว
    :p:p:p:p:p:p:p:p

15. ................ถ้าเรามีวาสนาคงได้เจอกันนะตุ๊ก.................

16. ท่านพี่โต้งครับเอารูปที่เราไปเที่ยวกันลงให้เค้า.....อิจฉากันหน่อยจิ อิ อิ

ทำเป็นปากดีเลยนะท๊อปปปปป
    ใครบอกว่าอิจฉาล่ะ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้