สิงห์เหนือ เจอ เสืออิสาน ( 4 ตุลาคม 2551 )มีตติ้งขอนแก่นอุดดิต พิดโลก เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 24 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ดีแล้ว.................:D ไม่พาดพิงถึงผม......555

มีรูป...ลูกใครหว่า....????

2. เก็บรูปมาฝากครับ แอบไปดูพื้นที่มา
    :):):):):):)

3. น่านอน.....................จังเลย

4. แหม แหม ท๊อปอยากเปลี่ยนบรรยากาศที่นอน....ก็ไม่บอก....
    ...ที่นอนปัจจุบัน..มานนนนนนอนแล้วไม่ตื่นเต้นหรอ...ไงจ๊ะ...คุงท๊อปจ๋า....หุหุ

5. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    น่าจะบรรยากาศดีนะได้นอนกับคนรู้ใจอ่ะ 5555

6. คนไม่รู้ใจก็นอนด้วยกันได้ครับพี่อาร์ท................ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฝากถึงท่านประธาน คกม. ที่พักว่างัยครับ ลูกพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. พี่ครับคนเรามันก็อยากเปลี่ยนกลิ่นบ้างแหละครับ..............เอ้ย! เปลี่ยนบรรยากาศครับ อิ อิ

8. นี่ถ้าบรรดาแม่บ้านมาอ่านระวัง...งานจะเข้านะคร้า....

9. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แม่บ้านก็ต้องอยู่บ้านช่ายป่าว

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  10. ถืกกกกกกกกกกกกกกกกกก.......ค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

11. นี่ดีนะที่เรายังไม่มี (เป็นตัวเป็นตน)....ก็เลยไม่ต้องโดนทิ้งอยู่บ้านนนนนนน 55555+

12. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ไม่จำเป็นหรอกค่ะพวกพี่ ๆ ที่แม่บ้านต้องอยู่ที่บ้านนะจร้า
    หนูไม่เห็นต้องอยู่ที่บ้านเลย 555+ จริงไมจร้าเพื่อนตุ๊ก 55+

13. ถูกต้องแล้วจร้า........

14. เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลยนะครับ....................2 สาวนะครับ.................

15. ดีนะที่เป็น ปี่ กะ ขลุ่ย ถ้าเป็น ฉิ่ง กะ ฉาบ แล้วล่ะก็..มีเรื่องแน่ๆๆๆๆ

16. โอ้ว.....................อย่าเป็นฉิ่งกับฉาบเลยครับคุณเพ่..................เสียของหมด....................อิ อิ

17. kku

772
    40
    0
    คุยเรื่องอะไรอ่ะครับ ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยอ่ะ........เหอะๆๆ

18. ที่ไม่รู้อ่ะ..ตัวดีเลยอ่ะดิ....

19. อ้าว........รู้ทันนนน :D:D:D:D

20. ใครเป็นฉิ่ง ใครเป็นฉาบกันคร้าบบบบบบบบบบบบบบ
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    ( ล้อเล่นเด้อออออออ)

21. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    เพื่อนตุ๊ก...เราขอเป็นฉิ่งละกัน ...เพราะเหมาะกะเรามากกว่านะเพื่อน...(มันเล็กดีนะ)

เตรียมเบ็ดไปตกปลาที่ขอนแก่นดีกว่า ..... เผื่อจะเหงานะ...จริงมัยจร้า ...555+

22. แจ้งเพื่อทราครับ
    เนื่องจากวันนี้ไปที่บ้านแคนทองมาได้เรื่องดังนี้ครับ.....การเลี้ยงอาหารเด็กจะเลี้งได้เฉพาะอาหารว่างวันละ 2 รอบ 9 โมงกับบ่าย 3 ครับ ขนมกับนมเท่านั้นส่วนกับข้าวทางโรงเรียนเหมาทำอยู่แล้วครับ ส่วนอย่างอื่นก็จะมี
    1. นมผงดูแลค ช่วงวัยที่ 1 ( กล่องสีชมพู )สำหรับเด็กทารก
    2.นมผงดูโปร ช่วงวัยที่ 2 ( กล่องสีฟ้า ) สูตรต่อเนื่อง
    3.นมสด UHT
    4.ผ้าอ้อมสำเร็จรูป ( M .... S )
    5.น้ำยาฆ่าเชื้อ ( เดลตอล)
    6.แชมพู สบู่ แป้ง ยาสีฟัน
    7.ผ้าขนหนู เสื้อ กางเกง สำหรับเด็กแรกเกิด - 6 ปี
    8.รองเท้ารัดส้น สำหรับเด็ก 1 - 6 ปี
    9.ขนมต่างๆ

ทั้งนี้ว่าจะเลี้ยงอาหารว่างเด็กแรกเกิด - 6 ปี เด็ก 2 ห้องเรียน จำนวน 60 คนครับ

.............ว่างก็มานะครับเด้อออออทุกท่าน ( แหมเกรงใจจัง )

23. ว่างงงงงงยาววววววว พอดีเลยยยยย
    แต่เราจะไปกะใครอ่ะ.....อยากไปอ่ะ...มีใครสนใจไปก่อนบ้างง บอกได้นะ....จาได้ไปพร้อมกัน..

24. kku

772
    40
    0
    น้องเจ้า เอารูปใครมาโชว์อ่ะครับ ทำไมแต่งตัวไม่สุภาพจังง่ะ...............:eek: ผมยังเยาวชนอยู่นา.....เพิ่ง 17 กว่าๆเอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2008
  25. แหมพี่นันครับ....................ดีแย้ว................อิอิ [ ^ v ^ ]
    U

26. kku

772
    40
    0
    ช่วงนี้ฝนตกชุก ระมัดระวังกันนะครับ ช่วงนี้อันตราย ทั้งเหนือทั้งอีสานเลย ไม่รู้พี่น้องทางเหนือเป็นงัยกันบ้าง

27. ตรวจดูสภาพยาง ใบปัดน้ำฝน พวกยางต่างๆด้วยนะครับ เพื่อความปลอดภัย

28. อยากตรวจดูอยู่ แต่ไม่มีทุททรัพย์

29. รายว้า........เบิ่งซื่อๆก่าได้ จะได้ไม่ต้องขับไว

ถ้างั้นก็โอเคครับ.................เบิ่งสื่อๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้