*** เพื่อนๆๆอยู่แถวไหนกันบ้างอะ...วันหลังไปเมากันมั้ย ***

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย annneezaa, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

อูย เจอญาติแล้ววว อยู่ละแวกเดียวกานเลยยย:D

ปอลอ. จ๊อบนี่เจอญาติบรึมเลยหว่ะ555+:D

ปอลอ.อีกที พี่tblue ชื่ออารายค่ะ บ้านพี่อยู่แถว ม.สยามเลยนี่ ใกล้ๆ ม.นู๋ อิอิ:D

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    + + + บ้านอยู่เเถวเรียบทางด่วนรามอินทรา เเถวโรงเรียนสตรีวิทยา 2 จ้า มีเพื่อนๆอยู่ใกล้ๆกานด้วย + + +

3. ~elle.bank*

~elle.bank* New Member Lady Member

78
    4
    0
    :rolleyes: บ้านอยุ่ปากน้ำ อ่ะ :D

4. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ปากน้ำอีกคน เหอๆๆๆๆ :) :) :) :) :) :)

5. yui9634

yui9634 New Member Lady Member

389
    96
    0
    ชื่อ ยุ้ยค๊ะ......อยู่แถวเส้น กาญนาภิเษก - บางแค ค๊ะ

6. apuk

apuk New Member Lady Member

4
    1
    0
    พี่ขอ แจมด้วยค่ะ อยู่ แยก สวนสมเด็จ เส้น ติวานนท์ - ปธุม ค่ะ
    ว่างๆก้นัดเจอกันนะ จะได้เม้าท์กัน ตามประสา สาวๆ 55555 แต่ขอเป็น เย็น ศุกร์ กะ เสา จะเวิคมอร์ ค่ะ

7. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    แถวบางนา กะ รามอินทรา คร๊า ... ไป ไหน ไป ต้วย ..... :p :) ;)

8. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    อยู่บางซื่อคะ

9. Gig @ Ultima

Gig @ Ultima New Member Member

16
    0
    0
    อยู่โชคชัย 4 ค่ะ จะไปดื่มที่ไหนโทรบอกกันด้วยน่ะจ๊ะ อิอิ

10. ^^it's me^^

^^it's me^^ New Member Privilege

856
    3
    0
    อยู่ลำลูกกา คลอง2 ไกลไปปะเนี้ยยย

11. [ B i g ]

[ B i g ] Member Member

66
    3
    8
    ผ่านแถวนั้นทุกวันเลยอ่าค้าบบบ เวลาไปเรียน

12. one girl show

one girl show New Member Member

11
    0
    0
    อ๊อฟค่ะ .....

อยู่เส้นสาทรตัดใหม่ ถนนกัลปพฤกษ์ ค่ะ

13. PiNk DeViL

PiNk DeViL New Member Member

6
    0
    0
    อ้ะนะ รู้สึกว่าเราจะอยู่โซนเดียวกะเจ้าของกระทู้นะค่ะ เทพารักษ์ค่ะ

14. PiNk DeViL

PiNk DeViL New Member Member

6
    0
    0

เพิ่งเห็นค่ะ วันไหนว่างๆไปเมากันมั้ยค่ะ พอดีไปแถวนั้นบ่อยมากค่ะ อิอิ

15. SatAnGirL

SatAnGirL New Member Lady Member

6
    0
    0
    ชื่อ จาว อยุ่ ศาลายามหิดล กะอยุ่ รัชดา 36 (เสือใหญ่อุทิศ)

16. BasL200

BasL200 New Member Member

93
    50
    0
    อยู่ในใจทุกๆคนเลย อิอิ มาแซว

ที่นี่รับแต่คนหน้าตาดีอย่างเดียวหรอ

17. Nuchy ** AE-101

Nuchy ** AE-101 New Member Lady Member

9
    1
    0
    รามอินทรา ก.ม. 4 (มัยลาภค้าบผม)
    Team "NYMPH" อ ู่สุวรรณน้อย ออโต้ บอดี้ เซอร์วิส นวลจันทร์
    รับวางเครื่อง ทำสี ช่วงล่าง หลังคาซันรูฟ ติดต่อได้น้า

18. aia

aia New Member Lady Member

2
    0
    0
    แถว หอการค้า ค่ะ

19. poy_pay

poy_pay New Member Lady Member

14
    1
    0
    อยู่บางบัวทอง + กรุงเทพนนท์ ประมาณเนียอ่ะ

~ เจอ ทักกันได้หน่อยน๊า JAZZ (ขาว)2308 ~

20. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ดินแดง ม.ธุรกิจ

21. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    นนท์คะ เมื่อก่อนอยู่บางพลีบ่อยเหมือนกัน(เพราะบ้านแฟนเก่าอยู๋ ธนาซิตี้) แต่ตอนนี้ไม่ได้ไปเหยียบที่นั้นแล้วววววว

อืมมมม... วันศุกร์นี้นนท์โซนมีมีทติ้ง เพื่อนๆพี่ๆคนไหนอยู่นนท์ไปแจมเลยนะคะ ร้านนายเบริด์ พระราม5 คะ

22. poy_pay

poy_pay New Member Lady Member

14
    1
    0
    ผ่านทุกวันเย้ย

ม่ายกล้าแวะอ่ะ

ม่ายยู้จักคายเย้ย :(

23. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    อยู่รังสิต กะ ตลิ่งชัน

แต่ไม่ค่อยอยากเมาแล้ว เดี๋ยวแฟนไม่ปลื้ม.....จบ

24. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    อยุ่แถวบางเขน

25. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    แถวเกียกกายค่ะ

26. dek_narok

dek_narok New Member Member

337
    4
    0
    บางนา ช่วง ซอย วชิรธรรมสาธิต ไปเมาแก้เหงากันเถอะ

27. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    อยู่สุขุมวิท 95 ค่ะ
    โซนนี้แรดได้หมด แรดไปไกลกว่านี้ก้อได้ค่ะ
    ว่างๆกินเหล้ากัน
    ตอนนี้กำลังติดใจร้าน Parking Toy อ่ะค่ะ

28. Sinexel

Sinexel New Member Lady Member

15
    0
    0
    :p อยู่ทาวน์ อิน ทาว์นโซนหน้าสะพานโรงเรียนบดินทร์จ้า ใครเวียนว่ายมาเส้นนี้ ทักทายได้คับผม:cool:

29. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    เกษตร-นวมิทร์

30. pinchu

pinchu New Member Member

29
    0
    0
    ซอยมหาจักร(ครองถม) กับ เพรชเกษม 106:eek: :eek: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้