ปลุกกระแสนักแข่งกันหน่อยคับ.....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ยัง ไง ยัง ไง ................ พี่โป้งนี้อย่างไง

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ทำไมไม่มีตังค์ทำรถแข่งหละครับ..............ผมมะเห็นรถในbb จะเป็นรถแข่งสักคันเลย..........มีแต่รถบ้านๆทำวิ่งสนุกๆอะครับ...อิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ก้อมะชอบวิ่งสนุกๆอะคับมะมีงบพอไปทำขนาดนั้นอะคับ....จิงๆนะ :D

4. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    พรี่โป้งไปซื้อบูลเบริ์ดมาวัดกะบรุ๊งบริ๊งมั้ย......ต่อให้ก่อยเลยสามเสาไฟฟ้าอิอิอิ

จะไปทันอีกทีก็บางบัวทองพอดีอิอิอิอิ

5. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ อะนะ

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ท่าทางพี่จะเป็นเอามาก................อิอิ........ทำรถแข่งก็ไม่มีตัง........ทำรถสนุกๆ...ก็ไม่มีตัง.....ทำรถแข่งก็ไม่ทำ.....ไม่ทำเพราะไม่ชอบทำแบบสนุกๆ.............สรุปได้ใจความว่า........ไม่มีตังทำรถแข่ง ฮ่วยๆ แบบ bb ใช่ไหมครับ................อืม.......น่าคิดๆ.อิอิ

7. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อุอิ ตื่นตัวกันหน่อยคับ อีกสามวัน

8. new@nymph

12,042
    38
    0
    บอกตรงๆผมชักไม่อยากไปแล้วครับ

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    บอกตามตรงทำงานมาตั้งนานเพิ่งได้มาเริ่มพื้นฐาน โกคาร์ท เมื่อต้นปีนี้เอง
    ก้อต้องค่อยหมั่นฝึกไปพอผลงานพอใช้ได้เราก้อค่อยขยับไปแข่งรุ่นที่สูงกว่าซึ่ง
    ก็ต้องทำงานหาตังควบคู่ไปด้วย....ง่ายๆผมมะอยากช้อทคัทข้ามขั้นตอน....กิกิ..
    การขับรถแข่งให้ได้ดีต้องมีพื้นฐานที่ดี.....:D:D:D:D:D:D
    :sad::sad::sad::sad:

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไม่เชื่อใครก้อได้ใน บีบี มาลองเล่น โกคาร์ทกะผมสิ รับรองใครลงไปขับกะผม
    หาผมไม่เจอเเน่ๆเพราะ ผมยืนดู ตังหมดไม่ได้ลง......กิกิ...

11. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม............................งั้นผมเลิกแซวดีก่า....ไม่เกิดประโยชน์........อิอิ.............อิอิ...............วนไปวนมาก็.......gokart....(เห็นฝึกมานานหลายปีแล้วนี่ครับยังไม่เก่งอีกหรอ)................ถามเฉยๆนะมะได้กวนตรีน อิอิ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ที่ผ่านมาผมขับสนุกๆไม่ได้อะไรมาก แต่มาเริ่มขับและฝึกฝนโดยมีผู้ใหญ่
    แนะนำการขับให้ เมื่อสี่ห้าเดือนที่ผ่านมานี้เอง ต่อไปก้คงลงแข่งในรายการที่
    ทางสนามจัดหาประสบการไปก่อน ถ้าผลงานดีเราก้อพัฒนาร่างกายและรถ
    ให้ดีขึ้นและค่อยมาเริ่มดูรถยนต์ที่น่าจะลงไปแข่งหาประสบการเพิ่มขึ้นอีกคับ
    ก้ตามลำดับนี้.....มะได้วนไปไหน....:D

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    งั้นงั้นงั้นอะนะอิอิอิ

14. new@nymph

12,042
    38
    0
    ผู้ใหญ่........สอนให้หรอครับ................อืม........ไม่น่าเก่งนะครับ..............ผมว่าลองเชิญผู้ว่ามาสอนดีก่า........จาได้เก่งไวไว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้