แนะนำวัดboostใส่เครื่องดีเซลด้วยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย FAX, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FAX

FAX New Member Member

46
    2
    0
    พอดีหาอยู่ไม่รู้ใส่ตัวไหนดีที่วัดตรงและมีร้านที่ไหนขายหรือใครขายอยู่ครับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    สำหรับผม เกจ์วัดทั้งชุด ผมเลือก Autometer ทั้งหมดคับ ไม่ว่าจะวัดอารายก็ตาม

ถูก + แม่นยำ + ทนคับ แต่ถ้าเน้นเรื่องหน้าตา ความสวยงาม ลูกเล่นของเกจ์ อาจจะไม่ชอบคับ

ร้านที่ขาย ก็ร้านอะไหล่ทั่วๆไปเลยคับ ยี่ห้อนี้หาซื้อไม่ยากคับ

3. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    ใช้ AUTOMETER เหมาะแล้วครับ แต่แนะนำเพิ่มเติม ควรจะเลือกเป็นตัววัดบูสท์ หน้าน้ำมันครับ กันการสวิงของเข็มด้วยก้อดีครับ

4. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    AUTOMETER หน้าน้ำมัน อีกเสียงครับ เหมาะสุดสำหรับ ดีเซล

5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ใช้อยู่ ออโต้มิเตอร์หมดเลย ตรงเเน่นอน

6. 2Bar

2Bar New Member VIP

70
    1
    0
    ใช้ ออโต้มิเตอร์ ครับ เหมาะสุดแล้ว
    ไม่จำเป็นต้องน้ำมันหรอกคับ ธรรมดาก็นิ่งได้

ถ้าสนใจ ยังไง
    ติดต่อเบอร์โทรที่ ลายเซ็นได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้