ข่าวดีคับ เกี่ยวกับรถของผมที่หายไป --- อัพเดทรายละเอียดเพิ่ม หน้า 3

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย narokawayg, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0

คิดแบบนี้เหมือนกันตั้งแต่แรก แต่ไม่กล้าพิมพ์อะ

อู่แบบนี้เวลาค้าขายจะเอากำไรเยอะๆ

พอเวลาชดใช้จะจ่ายน้อยๆ อ้างว่าซื้อเองได้โคตรถูก งี้แสดงว่าตอนซ่อมมึงก้อฟันชาวบ้านขาดกระจายเลยดิ

ว่าแต่ว่า เซฟบ้านไหนเค้าใส่ 4 รู 100 เนี่ย ตกลงเปนอู่จิงๆหรอเนี่ย ล้อดูยังไงวะเลนโซ่ หรืออู่รุจักแต่ล้อกระทะวะ

เฉลยเถอะคับ อย่างน้อยคนอื่นจะได้ไม่หลงเข้าไปทำอู่มันอีก เพราะดูๆแล้วเค้าก้อไม่เหนจะไว้หน้าคุณเลยนะ

2. เคนายบอกมาเหอะ อู่ไหน?

เราเองก็อยากรู้ เพื่อนๆก็อยากรู้กันน่ะ

..

.

โอ๋ นจ.

3. D-max Monster

D-max Monster New Member Member

335
    3
    0
    มารอดูเปิดอู่ครับ อยากรุ้ว่าอู่ไหนที่ไหน

ได้อ่านแล้วก็ อืมนะ เปิดอู่รับซ่อมรถบังหน้ารึไง.

4. punez

punez Member Member

324
    0
    16
    ปุ่นก้โดน...ไม่ใช่อู่เดียวกันแต่มันครอบคลุมว่ะ
    กร๊ากกกก...ไม่พูดดีฟ่า...แต่มันมือว่ะหุหุ
    555+...

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมคิดออกแล้วว่าเป็นอู่อะไร

แต่รอเจ้าตัวมาเปิดเผยดีกว่า

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    สู้ เขา ครับ

เอา ใจ ช่วย

7. Godzela

Godzela New Member VIP

16
    0
    1
    ตามมาให้กำลังใจครับ คุณเค

8. กล่าวหาว่าขโมยรถตัวเองอีก

คิดได้อย่างไร

9. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    อ่านแล้ว เหมือนอู่เรารถไปเองเลยง่ะ มีงี้ด้วยเหรอฟระ

อู่ไรเนี่ย

บอกหน่อย

10. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    รอชื่ออู่อยู่ครับ..ติดตามมาตั้งแต่ต้นผมว่ามานแปลกๆไงไม่รู้ :sad:

11. taiki308

taiki308 New Member Member

76
    7
    0
    เอ้า อู่.....เอ้ยยย รู้นะว่าเข้ามาอ่านกระทู้นี้ แล้วเห็นว่าที่ จขกท เค้าเอามาลง ราคามันเว่อ หรือคุณหาชิ้นไหนได้ราคาเท่าไหร่ เอามางัดกันเลยสิ ชิ้นต่อชิ้นเลยนะ หาได้ถูกกว่าก็ไปหามาสิ แล้วก็จัดให้ จขกท เค้าไป ลูกรักเค้าปั้นมากับมือ มันมีค่าทางจิตใจมากกว่าค่าทางวัตถุนะของแบบนี้ อย่าพูดดูถูกเหยียดหยามทำลายน้ำใจกัน นี่เค้าไม่บอกชื่ออู่ก็ประเสริฐนักแล้วนะ ลองนึกถ้าเป็นรถตัวเองมั่งจะรู้สึกยังงัย แสดงความรับผิดชอบในทางที่มันควรจะเป็นหน่อย

12. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ใบ้ 1

อู่นี้ชื่อไทยๆ

:D

13. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    อะช่วยดัน

และ ขอให้เอาเรื่องถึงที่สุด

ถ้าฟ้องร้องกันจะมี ค่าเสียชดเชยค่าเสียหายด้วยมันจะเกิน 300000 นะครับ ให้เขาไปเถอะ 300000 ซื้อความสะเพร้า ที่ทำกับรถ แบบนั้น เอารถมาจอด ข้างนอก ไม่ระวังก็หายดิครับ นี่เมืองไทยนะครับ อู่ต้องรับผิดชอบซิครับ

14. บอกชื่อู่ เลยครับ อ่านมาตั้งแต่แรกๆ ล่ะ อยากรู้ครับ เปนกำลังให้นะครับ

15. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    ให้อู่รับผิดชอบ ทำรถให้ได้เหมือนเดิมครับ อย่าไปยอม
    ของแบบนี้มีเงินก็ซื้อไม่ได้ครับ คุณค่ามันอยู่ที่จิตใจ

16. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    อู่ Gold Full ปะ

ไม่แน่ใจ อิอิ

17. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ไม่ใช่คับ เพราะอู่นี้ชื่อมี 3 พยางค์ อิๆๆ

:D

18. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    อัพ ๆ

ขอตัวช่วยเพิ่มคับ

;)

19. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ผมเห็นด้วยนะกับความคิดที่จะเดินเก็บของทำใหม่ตามที่เราทำมา เงินทางอู่จ่าย เรากำกับอย่างเดียว แล้วลองดูว่า งบจะบานไปเท่าไหร่

20. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ดันๆขึ้นปายย

21. noikong _7555

noikong _7555 New Member Member

103
    0
    0
    ขอให้อู่รับผิดชอบ

ขอให้อู่รับผิดชอบ เหมือนตอนเก็บเงินลูกค้า

แจ้งตำรวจถ้าพูดไม่รู้เรือง

รถใครใครก็รัก

แต่งแทบตาย กับมาหาย

22. Pooony

Pooony New Member Member

21
    3
    0
    อู่ ห่าไร แม่งทำรถลูกค้าหาย แม่งชอบกล

23. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ไปเผาอู่มันเลยครับ บอกชื่ออู่มาเลย

24. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    อู่บัญชายนต์ปะ

ยังไม่แน่ใจ

dek_narok ถูกใจสิ่งนี้
  25. dek_narok

dek_narok New Member Member

337
    4
    0
    จะร้องอ่ะ เหอๆๆ

26. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    กลายเป็นกระทู้ทายชื่ออู่ไปซะแล้ว 555+

ส่วนใครก็ตามที่อาจจะสนิทกับทางอู่เป็นการส่วนตัว คงไม่พอใจ การกระทำ หลายๆอย่างของผม เป็นแน่แท้ ก่อนที่จะโกรธหรือเกลียดผม ผมขอฝากให้คิด นิดนึง นะครับ ว่าผมทำอะไรผิด ผมเป็นลูกค้านะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  27. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :Dเป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ กว่าจะถึงวันที่1 ร้อนใจแย่เลยนะเนี่ย:D

28. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

29. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    มาดันเอาไว้ก่อนเดี๋ยวจะตก

30. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    เอาใจช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้