ข่าวดีคับ เกี่ยวกับรถของผมที่หายไป --- อัพเดทรายละเอียดเพิ่ม หน้า 3

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย narokawayg, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    โห ต้องเอาให้หนักคับ

รถผมรุ่นเก่าๆ ทำเองก็มากยังมีแสนเลยคับ

นิขนาดถึงมีอู่เป็นของตัวเอง คิดมาได้

ใช่พี่ บอกไปเลยคับ ชื่อ สถานที่ ที่ตั้ง สมัยนี้อู่ เปิดแข่งกันจะตาย จำเป็นต้องไป ง้อที่ไหนคับ

ผมว่า

ไม่น่ารับเป็นเงินมาคับ

ให้มันหา ทำ ให้ได้ เหมือนรถ คันเดิม ของเรา ก็พอคับ เพื่อ มันจะทำได้ถูก

หากได้จิงมันคงเป็น อะไหล่ที่ น่าสงสัยอะคับ

:)

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    น่าคิดว่าอู่อาจจะมีส่วนเกี่ยวข้องอะ จะเปนไปได้ยังไงที่รถจะหายไปพร้อมๆกะกุญแจ หรือพี่แกจอดไว้ด้านนอกแล้วยังจะเสียบกุญแจคา

ดูยังไงอู่ก้อโดนเต็มๆนะคับ ถ้าคุณจะเสียเปรียบก้อเรื่องเดียวก้อคือใบรับรถที่เค้าไม่ได้ออกให้นั่นละคับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากรู้ว่าเป็นอู่อะไร

เพราะผมก็ทำรถแถวๆนั้น

4. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    เอาใจช่วยคับพี่เค ....

เอาให้ตาย....

รถของใคร ใครเค้าก็รัก ....

เกลียดจังเลยพวกดูถูก มาตีราคารถคนอื่นต้อยต่ำแบบนี้ ...

สู้ๆ คับ

5. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ไอที่น่าสงสัยอะทางอู่มากกว่า ขนาดมีรถปิดท้ายไว้ ยังหายได้ ......

6. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    แบบนี้ต้องลงชื่อ อู่แล้วประจาน มันครับ

อู่แบบนี้ 1แสน5 เอามาซื้อปืนไปยิงถล่มอู่คุณหรอครับ???

เจออู่แบบนี้แย่ๆ ไม่ได้มาตราฐาน เอาซะเลย

เจอแบบนี้ถึงกับเซ็งไปตามๆกันครับ

ปั้นรถมาเองหลายบาท เจอ คำว่า 1แสน5 เจ็บมาก

7. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อย่าไปยอมคับ...ให้ทางอู่ทำรถขึ้นมาให้ใหม่เลยคับเอาแบบเดิมทุกอย่าง....

8. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    แหมอ่านแล้วคันปากอยากจะบอกชื่ออู่จิงๆ อู่มีชื่อซะด้วย ลงโฆษณาตามหนังสือรถด้วยนะ ใบ้แค่นี้ ฮ่าๆๆ

สู้ๆเค้านะคุณ K

;)

9. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    งามหน้า... นัก

10. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ อ า เ รื่ อ ง ใ ห้ ถึ ง ที่ สุ ด เ ล ย น่ ะ เ ค

เ เ ล้ ว ไ ป เ เ จ้ ง ค ว า ม เ พิ่ ม ยั ง ล ะ

11. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ไม่ไหว ครับ ซ่อมก็ไม่หายแถม ทำรถหายอีก เอาให้ หนักๆ ครับ ความรับผิดชอบไม่มี รถลูกค้าดูแลไม่ได้ แย่ๆ

12. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ไมแม่งเลวงี้วะ เป็นเพื่อนๆบางคนผมว่ามีเรื่อง(กระทืบ)ไปแล้วครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุดนะครับ สู้ๆ

13. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    พอจะคุ้นๆเเละ อู่เเถวบ้านเเน่เลย เเย่จัง เอาใจช่วยคร้าบ อย่าไปยอมมัน

14. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    เจองี้บอกไม่ถูกเลย

150000 มรึงบ้าหรือป่าว แจ้งความไปเลย ขึ้นศาลให้รู้แล้วรู้รอดกันไป ไม่ต้องยอมความ ถ้าเราชนะคดี ค่าทนาย ค่าใช้จ่ายต่างๆ โยนให้อู่มันรับผิดชอบแทน+ค่ารถอีก

พวกนี้เสียไม่จ่ายได้จะเอา

15. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    เอาใจช่วยครับ...สู้ สู้...อย่าไปยอมครับ

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอาใจช่วยครับ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  17. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ไว้หน้าเพื่อ? ทั้งๆที่เค้าทำกับคุณขนาดนี้ ตั้งเอาให้หนักล่ะครับแบบนี้ทั้งในเกมและนอกเกม :D

18. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เอาให้หนักคับ อู่ไม่มีความรับผิดชอบ

รถผมไปซ่อมอู่แค่ เกจ์ ผมพัง เงินไม่กี่พัน ยังไม่ชดใช้เลย

ผมรอมาเป็น ปีแล้วเนี่ยคับ

แต่ผมก็ตามเพราะ ผมคิดว่ามันต้องได้คืน ถึงแม้จะน้อยก็ตาม

เอาใจช่วยให้ได้คืนคับ

19. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    สู้ๆ นะคับ อ่านแล้วของขึ้น

ถ้าเป็นผมนะ....อู่นี้ปิดไปนานแล้ว

20. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    150.000 กับของรักของห่วง แม่งใช้อะไรคิด เห็นแก่ตัวมาก

21. hoyya08

hoyya08 New Member Member

3
    0
    0
    up up up ติดตามผลคร้าบบบบบ

"มันมีคุณค่าทางจิตใจ"

22. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    อ่านแล้วของขึ้นจริงๆ แหม

23. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เอาใจช่วยครับ สู้ให้ถึงทีสุด

24. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    อืม.....อย่างนี้ให้มันหา Cef สภาพ ok วาง RB25 มาคืนเราก่อน โดยเราต้องพอใจกับสภาพรถด้วย ราคาเท่าไรไม่รู้ อู่ต้องรับผิดชอบ ส่วนของแต่ง ก็ขอเป็นเงินสดหรือไม่ก็ให้หาของมาคืน เพราะถ้าตีทุกอย่างเป็นเงิน cef ราคาเกือบ 4 แสนเป็นผมก็ทำใจซื้อยากอะ แต่ยังไงแจ้งความไว้ก่อนน่าจะดีที่สุด ใบรับรถไม่มีไม่เป็นไร ใช้ใบลงบันทึกประจำวันก็น่าจะเป็นหลักฐานได้ เพราะเท่ากับอู่ยอมรับแล้วว่ารับรถเรามาซ่อมจริงแล้วทำหายจริง......

25. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ที่มันทำมานี่ ลงชื่อมันได้แล้วครับ ไม่ต้องไว้หน้ามันแล้ว แสรดดดดดดด

26. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    จบไวๆครับ
    เอาใจช่วย
    ส่วนเรื่องอู่
    บอกกันมาเลยยยยยยยยยยยยยย
    คนอื่นๆจะได้ไม่โดนแบบนี้อีก

27. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยคับ เสียใจด้วยนะคับ รถใครๆก้อรัก อู่แบบนี้ไม่น่าให้อภัย อย่าไปยอมคับ เอาเรื่องให้ถึงที่สุดไปเลย

28. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เอาให้ถึงที่สุดครับ อู่แบบนี้อย่าไปดีกับมันครับ

29. AE 101 Only

AE 101 Only New Member Member

66
    1
    0
    ลงชื่ออู่ไปเลยครับ

30. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เอาให้ถึงที่สุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้