XO SOUPED UP THAILAND RECORDS 2008 10 อันดับรถโมดิฟายที่เร็วที่สุดในเมืองไทย ในระยะทาง 1/4 ไมล์

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Drag Racing, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sadd

Sadd New Member Member

70
    8
    0
    อัพครับ

2. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    อัพโล้ดดดดดดดดดดดดด

3. ผมอยากให้ทาง XO AUTOSPORT ยืนยันกำหนดการอีกครั้งครับว่าตกลงงาน SOUPED UP จะจัดชนกับงาน ALL THAILAND หรือเปล่าครับ

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เจ๋งอ่ะงานนี้ ​

5. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    หลังจากปิดรับสมัครแล้ว อยากให้ทาง XO ทำตารางสรุปรวม รายชื่อนักแข่ง - รุ่นที่ลงแข่ง - รถที่ใช้แข่ง
    มาแปะไว้ที่ RCWEB หน่อยครับ เชื่อว่าน่าจะมีประโยชน์ในการตัดสินใจที่จะไปดูการแข่งขัน ของใครหลายๆคน ครับ

6. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    รอติดตามผลครับ

7. ขอถามหน่อย

เงินรางวัลก็ไม่มีจะไปกันทำไมไม่เข้าใจ xo เนี่ยใจร้ายยิ่งนัก

8. ขอถามหน่อย

เงินรางวัลก็ไม่มีจะไปกันทำไมไม่เข้าใจ xo เนี่ยใจร้ายยิ่งนัก

9. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ศักศรี + ใจ ล้วน ๆ ครับ

10. GAP_B11

6,314
    95
    48
    หลายๆท่านที่เค้าแข่งกันเนี่ย

ไม่ไช่เพื่อเงินหรอกนะครับ

11. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    เรื่องเงินสำหรับนักแข่ง ส่วนตัวผมว่ามันเด็กๆสำหรับเขานะ ถึงจะได้4-5 หมื่น หักค่าใช้จ่ายต่างๆ

ค่าน้ำมัน ค่าแรง ค่าข้าวลูกน้อง ค่าที่จะต้องเสียรายได้ปิดอู่มากัน + - ดูแล้วมันทียบกันไม่ได้เลย

กับการทำรถมาแข่ง แต่ก็ยังดีกว่าไม่ได้อะไรเลย แค่ควักน้อยลงหน่อยเท่านั้นเอง ถ้ามีเงินรางวัลติด

ไม้ติดมือบ้างก็จะดึงดูดนักแข่งได้มากขึ้น อย่าลืมว่าคุณมีคู่แข่งแล้วนะ

ส่วนนักแข่งอย่าคิดว่าคุณทำรถมาวิ่งแล้วไม่ได้อะไร

1.ได้เกียรติยศ ได้รับการยอมรับ ได้ชื่อเสียง ถ้าเข้าตาสปอนเซอร์ ปีหน้าก็สบายขึ้น

2.อู่ที่ทำรถขึ้นมา ก็ได้ชื่อเสียง มีคนรู้จักเยอะขึ้น รายได้ก็จะตามเข้ามา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
  12. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ไปแน่ๆงานนี้ใกล้บ้านมาอีกนิดส์รึป่าว? แต่ไป

13. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    งานนี้ แข่ง ด้วย ใจ ไกล ไกล้ แค่ ไหนก็จะไปดู

14. art

art New Member Member

97
    0
    0
    งานใหญ่ระดับประเทศ ต้องไปดู

15. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ไม่พลาดแน่น.....

16. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    ไม่เคยพลาดเลยคับงานSOUPED UP เเต่ปีนี้ผมไปไม่ได้จิงๆคับ ต้องไปต่างจังหวัด(ปทุมธานี-คลองหลวง) เเต่เดียวรอซื้อหนังสือ มาดูเเล้วกันคับ :p

17. torevo3

245
    16
    0
    ไม่เคยพลาดเลยคับงานSOUPED UP เเต่ปีนี้ผมไปไม่ได้จิงๆคับ ต้องไปต่างจังหวัด(ปทุมธานี-คลองหลวง) เเต่เดียวรอซื้อหนังสือ มาดูเเล้วกันคับ :p

18. GAP_B11

6,314
    95
    48

555555555555 :D:D:D:D

ไปต่างจังหวัด ครับ 5555

19. torevo3

245
    16
    0

จั ด ไ ป น้ อ ง รั ก :cool:

20. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    หุหุ

21. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ตกลงยัง เป็นวันเวลาเดิมอยู่เปล่าครับ เห็นได้ยินข่าวมาว่า อาจจะย้ายไปจัดเดือนอื่น ไม่ทราบว่าข่าวเป้นไงบ้างครับ ใครทราบ แจ้งหน่อยครับ

22. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ปีนี้ มีอะไรให้ดูเยอะ เลย 555+

23. ได้ข่าวมาเหมือนกันว่าทางผู้จัด Souped Up อาจจะเลื่อนวันออกไปอีกหน่อย

บางคนว่า ก่อนที่จะมาเลือก 29 30 นี่ก็เลื่อนมาแล้วครั้งนึง แม้ตอนนั้นยังไม่ได้ระบุสนาม แต่ทราบแล้วว่ามีผู้จัดรายการปลายปี

อีกรายการระบุว่าจะใช้สนามคลอง 5 แล้วแน่นอน แต่ตอนนั้นผู้จัดรายนั้นก็ยังไม่ได้ระบุวันเหมือนกัน .. .. .. .. ... .... ..... ...... .......

24. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    หวังว่าสนามนี้คงได้มาตรฐาน เหมือนอเมริกานะครับ ไม่ใช่นั่งห้อยขาลงไปในสนามนะครับ

25. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    รถเราจะเสดทันไหมหว่า

26. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    พฤจิกา ก็ได้ไป เทส แล้ว อิอิ

27. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    อยู่ต่างจังหวัดคงไปดูไม่ได้แน่นอน แต่ก็ติดตามในเวปแล้วกัน

28. non__

non__ New Member Member

46
    2
    0
    ที่ใหม่ดีกว่าครับใกล้บ้านดี...555

29. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
  30. สันจร

สันจร Guest

0
    0
    0
    ตกลงที่ไหน

ขอโทษนะครับจะพาไปไหนกันแน่เงินรางวัลน้อยจังเห็นย้ายวันเรื่อยเลยครับจัดชนไปเลยครับถ้าxoแน่จริงไม่ต้องกลัวอะไรหรอกครับย้ายวันหนีทำไมครับหรือว่าสนามไม่เสร็จก็บอกตรงๆๆได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้