ตรงวงกลมสีเขียวต้องเติมอะไรหรือเปล่าครับพอดีรถผมยังไม่เคยเติมเลย ขออนุญาติเจ้าของภาพ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ซันนี่ นักร้องงานเลี้ยง, 14 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ตรงวงกลมสีเขียวต้องเติมอะไรหรือเปล่าครับพอดีรถผมยังไม่เคยเติมเลย
    ขออนุญาติเจ้าของภาพ

1. น้ำมันพาวเวอร์ครับ

2. ต้องซื้อแบบไหนเติมครับ
    ต้องเติมบ่อยไหมครับ

3. หมุนเปิดฝาดู มีขีดวัดระดับอยู่ ถ้าน้ำมันไม่ถึงขีดเติมครับ

4. ใช้ น้ำมันPower ทั่วๆไปได้ครับ

5. ซื้อยีห้อไหนครับราคาเท่าไหร่

6. ผมใช้ของโตโยต้า 400 กว่าบาท แต่ไม่จำเป็นนะครับใช้ยี่ห้อไหนก็ได้ ราคาน่าจะร้อยกว่าบาทเป็นต้นขึ้นไป

7. เติมเองได้เลยใช่ไหมครับ

8. เติมเองเลย

9. ถ้ามันขาดจะมีเสียงดังครืดๆ

10. Jaruwit Punya

Jaruwit Punya Guest

0
    0
    0
    ควรถ่ายทิ้งทุกปีครับ หรือสี่หมื่นโล ลิตรเดียวเหลือๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้