เริ่มปั้นก็เริ่มรู้ ว่ามีอะไรที่ต้องทำอีกเยอะครับ ใครมีเกียร์ออโต้แจ้งมาครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ฐานันดร ฮวบเจริญ, 16 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    เริ่มปั้นก็เริ่มรู้ ว่ามีอะไรที่ต้องทำอีกเยอะครับ ใครมีเกียร์ออโต้แจ้งมาครับ ใส่เกียร์เดินหน้า รอนานกว่าจะวิ่ง แล้วคอฝาหม้อน้ำในรูปที่ 2 ผุ น้ำรั่วอยู่ครับ

1. สู้ครับยิ่งปั้นยิ่งผูกพัน

2. ขอบคุณครับ แต่นีออนไงตัวถังไม่มีผุ เหล็กหนามาก ๆ

3. เข้าเกียร์แล้วรอ เคยเปลี่ยนกรองเกียร์บ้างหรือยังครับ อาจแค่กรองเกียร์ตันครับ

4. เพิ่งได้มาครับ รถจอด 2 ปี เดี๋ยวคงไล่ทำไปเรื่อย ๆ ครับ

5. เปลี่ยนกรองเกียร์ก่อนครับ

6. ผมเองก็รือมาซ่อมเองคับว่าส่วนมากรถไม่มีแรงก็จะเป็นทอคเกียร์คับ

7. ต้องแรกผมจะไปเอาคันนื้เหมือนกันคับพอดีไปลงอะไหล์รถจี๊บไวก็เลยไม่ได้เอามาคับ

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    สู้ๆ... ค่อยๆเก็บรายละเอียดไปครับท่าน ขอให้รถสมบูรณ์ไวๆ

มีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้