* * * 31 สิงหาคม ทำบุญบ้านพักคนชราหญิง * * *

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

งานหน้ารู้สึกว่าจาป่วยอ่ะพี่ ทำหน้าที่แทนหน่อยนะ :p:p:p:p:p:p:p:p:D

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อิ่มบุญ ครับ

เข้าไปแปร๊บเดียว ยังไม่ทันได้รู้จักกับใครเลย

จาก NV CLUB ครับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    น่ารัก ใจดี กันทุกคนเลย

อิอิ

NEXTWEEK และ J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  4. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่บอกบุญครับ :)

5. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    แจ่มๆๆๆๆ คนที่ไปนี่ก็วัยไกล้เคียงเลยนะครับ อิอิอิ

6. mafialady

mafialady New Member Member

235
    22
    0
    ขอโทษด้วยครับงานนี้ที่ต้องรีบกลับเพราะ พี่ๆน้องๆเราอีกส่วนหนึ่งจะต้องทำการซ้อมฟุตบอลครับ

7. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    อิ่มใจ
    อิ่มบุญคร้าบ

8. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    งานนี้ อิ่มทั้งบุญ อิ่มทั้งท้องเลยครับ ข้าวต้มกุ้งตัวใหม่มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้