วาง B16A M/T เพิ่งเสร็จเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเลยโพสมาให้ติชมกันครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย watzang, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เสียวดีคับโดยเฉพาะท่า69 กับสะพานโค้ง ฮิฮิฮิ

1. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    ช่วย PM ราคามาหน่อยครับ

ผมหาอยู่อะแต่เจอแบบราคาสูง สู้มะค่อยไหวอ่ะครับ :)

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

ถ้ากรณีจะติดแก๊สระบบหัวฉีด ต้องเจาะที่ท่อร่วมไอดี
    ด้วยครับ ตรง ใกล้ ๆ กับหัวฉีดน้ำมันอะครับ

แต่ถ้ามิกเซอร์ไม่ต้องเจาะตรงท่อไอดีไปเจาะที่อื่นครับ
    น่าจะตรงท่อดูดอากาศอะครับ แถวลิ้นปีกผีเสี้อครับ (ระบบ
    มิกเซอร์ไม่แน่ใจ รอมีคนมาคอนเฟิมอีกทีครับ)

3. ขอให้มันส์นะน้อง

4. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    เกียร์ ออโตฯ เหรอครับ

5. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สวยครับ จี๊ดกว่าเดิม

6. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
  7. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ว่าจะหาฝาวาวล์ มาอีกอันไปทำสีบ้าง 700 บาท
    แถวพุทธมณฑล แต่ยังหาฝาปล่าวไม่ได้

เรื่องกล่อง มันจะไปกันได้ไหมครับ ไหวรองวิ่งทาง
    ไกล แล้วมารายงานให้ฟังด้วยก็ดีครับ ว่ากินน้ำมัน หรือ
    วิ่งดีไหมเปล่า อยากรุ้

ปล.งานเนียน สวยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

8. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เมื่อไร...เมื่อไร...รอยู๊....

9. oak_99

oak_99 New Member Member

49
    5
    0
    สวยครับ โชคดีจัง ได้ช่างดี แถมงานดีอีก อยากมีช่างดีๆประจำบ้างจัง

10. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    เครื่องสวยมากเลยครับ

11. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    สวยเนียนราคาก็ม่แรงนะครับ

12. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    สั้นๆ เยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้