PUMA FAEAST SERIES CHAMPIONสนามที่3

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fly Away Home, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เอ่อ คือ ไม่รู้รถจะเสร็จไหมอ่ะ ถ้าเสร็จ อยากไปอ่ะ แต่ไม่อยากเสีย 2,500 อ่ะครับ จองไว้ก่อนได้ม่ะ

2. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ได้เลยครับโทรมาจองก่อนได้เลยครับ

3. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ไม่เป็นไรครับมาวิ่งเป็นพาเหรดในงานก็ได้ครับ

4. Fly Away Home

328
    5
    0
    ได้เลยจร้าไม่ขัดข้องเลยจร้ารถอะไรก็ได้ครับ

5. Fly Away Home

328
    5
    0
    อยากไปอ่ะพี่หนู------->ไม่มีคนพาไปอ่ะทำไงดี<-------

6. Fly Away Home

328
    5
    0
    อย่ามาสะตอเด๋วป่ะเหนี่ยวเลยยัยคนนี้

7. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    ^
    ^
    ^
    ^
    รถผมก็ว่างน่ะ หึ หึ

แล้วกูลงรุ่นสื่อ[ลามก]ได้ป่าวว่ะ

แก้ไขล่าสุด: 25 สิงหาคม 2008
  8. pop_rx

pop_rx New Member Member

9
    0
    0
    แล้วเจอกันที่สนามคร้าบบบบบบ

9. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    เฮ๊ย...หนู พี่ขออาสาเป็นคนพาน้องเค้าไปได้ไหมวะ :D

10. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ไปแน่ครับสนามนี้

11. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    วันนี้ 10:48:57
    ^-^EXPEDITION^-^ อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SeaFood R
    อย่ามาสะตอเด๋วป่ะเหนี่ยวเลยยัยคนนี้
    เฮ๊ย...หนู พี่ขออาสาเป็นคนพาน้องเค้าไปได้ไหมวะ
    เมื่อวานนี้ 21:53:38

เดี๋ยว....ตรูจะบอกคนที่ Japan ดีไหมเพื่อนเบิร์ด.....:D:D

12. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    กะว่าเดือน พฤศจิจะไปลง แต่ เครื่องเริ่ม หลวมแล้วอะ ทำไงดี แต่ใจรัก
    ไงก็ต้องลง วิ่งครับ 55+

13. Fly Away Home

328
    5
    0
    ได้เลยเพื่อนแมร่งไปเที่ยวไม่ชวนกรูเลยนะ แต่รุ่นที่เพื่อนจะลงอ่ะกรูลงด้วยได้ป่ะกรูอยากลงด้วยอ่ะแต่พอดี
    รุ่นนี้มานเปิดที่หลังปั้มอ่ะเพื่อนต้องลองไปลงดูดีไหมหว่า:p

14. Fly Away Home

328
    5
    0
    รับทราบครับ

15. Fly Away Home

328
    5
    0
    แน่ใจหรอพี่เด๋วมีคนตามเงาพี่ไปด้วยหรือป่าวครับ............................................อิอิ

16. Fly Away Home

328
    5
    0
    รับทราบครับแล้วเจอกันนะครับ

17. Fly Away Home

328
    5
    0

อย่าไปแกล้งพี่เค้าเลยเท่านี้พี่เค้าก็แย่พอแล้วครับ.........................................อิอิ:p

18. Fly Away Home

328
    5
    0
    ขอขอบพระคุณพี่วิทย์และช่างมิตรแห่งอู่สอิ้งการ์เด้น รวมถึงพี่ๆและน้องๆชลบุรีที่ร่วมกันช่วยปิดป้าย
    รอบเมืองชลบุรีและขอขอบพระคุณเคเบิ้ลTVเมืองพัทยาที่ประชาสัมพันธ์งานแข่งของเราครับ

ขอบพระคุณพวกพี่ๆน้องๆและทุกคนเป็นอย่างสูงครับ

19. Fly Away Home

328
    5
    0
    ข่าวดีครับ สำหรับรถในรุ่น1500 รถทุกคันจะเข้าร่วมอยู่ในละครเรื่อง หมวยอินเตอร์และท่านใดที่ได้อันดับ 1 ถึง 3 จะได้การติดกล้องเพราะฉะนั้นทำให้ให้หล่อๆไว้นะครับ

20. Fly Away Home

328
    5
    0
    ข่าวดีครับ สำหรับรถในรุ่น1500 รถทุกคันจะเข้าร่วมอยู่ในละครเรื่อง หมวยอินเตอร์และท่านใดที่ได้อันดับ 1 ถึง 3 จะได้การติดกล้องเพราะฉะนั้นทำให้ให้หล่อๆไว้นะครับ

ส่วนเรื่องเงินรางวัลนั้นสนามนี้ทาง NITTO ยังเพิ่มโบนัสให้กับนักแข่งเหมือนเดิมครับและสำหรับรุ่น
    F1sPro รบกวนเตรียมยางไปก่อนนะครับขอเสียงส่วนใหญ่ของนักแข่งอยากให้ใช้ยางอะไรนะครับ

21. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    คันนนนนน ขอไปเหนี่ยวหน่อยนะ:D

22. Fly Away Home

328
    5
    0
    รับทราบครับท่าน จัดไปอย่าให้เสีย

23. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อ้าวพี่ นู๋ เหน ละคร เขา ถ่ายตอนแข่ง ที่นครชัยศรี ไปแล้วไม่ใช่หรือ

หรือ แพนเค้ก จะมาแข่งอีก่ะพี่ อิอิ

วันเสาร์ หรือ วันอาทิตย์ค่ะ

24. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ใกล้แล้วๆๆรถยังไม่เสจเลย...

25. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

อืม...เรื่องนี้ดูอยู่ เพราะพี่ไปส่ง แพนเค้ก เข้าฉากบ่อยๆ ที่กองถ่าย :D เฮ้อ...คิดแล้วเหนี่อย มีแฟน....จ๋วยยยย

- ไอ้ป๊อป เล่นกรูซะแว้วว ไง ใครจะไปเคารพ เมีย อย่างคุณล่ะคร้าบบ แต่ตูว่า เคารพ กับ กลัว เนี่ยมันใกล้ๆ กันว่ะ :D

26. Fly Away Home

328
    5
    0
    ม่ะแน่ใจอ่ะคับว่าวันไหนแต่ถ้าแน่นอนเมื่อไหร่จะบอกเลยครับว่าวันไหน

27. Fly Away Home

328
    5
    0
    รีบหน่อยนะนุชเด๋วไม่ทันแข่งนะจะบอกให้:D

28. Fly Away Home

328
    5
    0
    เอาแล้วงานเข้าใครเอ่ย:p

29. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    น่าสนใจครับเดี๋ยวหาเพื่อนก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้