มีB11 ตัวนอกมัยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย KAMIKAZE_B11, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

ผมเคยเห็นมีวัดรอบ ไมล์ขาว แต่ตัวเลขเหมือนไมล์ส้มด้วยครับ
    ดันเข็นน้ำมันหักซะนี่ เสียดายมากๆ

2. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ของผมมันไมล์ขาว เรดโซน 2 ฝั่ง มีที่ใส่เหรียญแบบเปิดปิดอ่ะคับพี่ตั๋น

ลองดูรูปแล้วมันคล้ายๆตัว แวน ดีเซล เลย แต่รอบมันมีเยอะเกินเครื่องดีเซลอ่ะคับ

เลยไม่รุ้ว่ามันเป็นของรุ่นไหนเนี่ยะพี่

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เอารูปมาให้ชมหน่อยครับ ว่าไอ้ที่เปิดปิดอ่ะ เหมือนกันป่าว อิอิ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้