ทำพวงกุญแจ Evolution Thailand กันมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Army-Evo, 23 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Army-Evo

Army-Evo New Member Member

12
    0
    0
    เสื้อก็มีกันแล้ว ไม่ได้ใส่ทุกวัน แต่รถทุกคันต้องมีกุญแจครับ
    ผมจึงเสนอว่า เรามาทำพวงกุญแจสำหรับชาว Evo Thai กันดีมั้ยครับ
    ขับรถไปไหนจะได้ อะ นะ...เท่ดี :rolleyes: :rolleyes:

2. Army-Evo

12
    0
    0
    เออ...ถ้าเกิดสลักชื่อ รุ่นรถ พร้อมนัมเบอร์สมาชิกด้วย จะดูยุ่งยากมั้ยครับ

3. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    เอ่อ..ผมได้คิดๆจะทำเพลทเป็นสแตนเลสไว้ติดกันแล้วอ่ะคับ

แต่พอดีช่วงนี้ยังไม่ว่างอ่ะคับ รอปิดเทอมไปก่อนจะดำเนินการคับ

4. hok

hok New Member Member

10
    0
    0
    เสียตังค์ อีกแล้ววววว

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เสียเงินไม่เท่าไหร่ แต่ มันเท่นี่สิ จัดไปเลยครับโอม

6. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    เหนด้วย

7. ผู้เสียหาย

ผู้เสียหาย New Member Member

32
    0
    0
    เห็นด้วยคับโอม

8. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ใครคิด ใครคิด ใครคิดเนี่ย :mad:
    .....................................................
    .....................................................
    เป็นความคิดที่สุดยอดเลยครับผม :D
    อะไรยังไงก็ได้ครับ เพื่อความเป็นหนึ่งเดียวของ Evolution Thailand ;)

9. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    +++ จัดไปค่ะ โอมพร้อมทำเเผ่นเพลทในช่วงปิดเทอมอยู่เเล้วค่ะ ( เรื่องแบบเดี๋ยวโอมคงจะนำมาเสนอให้เพื่อนๆพี่ๆ ในคลับของเราเลือกกันนะคะ ) +++

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    จัดไปๆ

11. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    จัดไป จัดไป คับบ

12. IGK

IGK New Member Member

1
    0
    0
    ไอเดียดีงับ

13. hunterevo

hunterevo New Member Member

3
    0
    0
    กำลังอยากได้พอดี เลยยยยยยยยยยยย........

14. Army-Evo

12
    0
    0
    เพลท เอาไปติดตรงไหนถึงจะเท่คับ ในรถ หรือบนตัวถัง
    เท่โคตร

15. ผู้เสียหาย

32
    0
    0
    ได้ของประมาณวันไหนอ่ะคับ

16. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    พี่โอม ว่าไง รออยู่นะคร๊าบ

17. ผู้เสียหาย

32
    0
    0
    อยากเห็นเร็วๆๆอ่ะคับ

18. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    อ่า กำลัง หาแบบอยู่ครับ ใครมีแบบไหนที่คิดว่าสวยๆ โดนๆ เสนอมาได้ครับ

ปล.ไม่อยากรีบทำครับ กลัวงานจะออกมาไม่เนียน แล้วจะเสียเงินกันโดยใช่เหตุ

19. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    แพงไหม

20. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เรื่องราคา คร่าวๆ น่าจะ อยู่ที่ประมาณ 200 +/- ขึ้นอยู่กับลายด้วยอ่ะ

เสนอแบบกันได้เลยจ้า จะได้โหวตกัน

21. ผู้เสียหาย

32
    0
    0
    ราคา OK !!คับ

22. Top"Hirunprueck

Top"Hirunprueck New Member Member

4
    0
    0
    - - ไม่มีรถจาซื้อได้มั้ยเนี่ย??

23. toku

1,101
    4
    0
    พวงกุญแจอยู่หนายยยยยยยยยย

24. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มันเบาจัดมั้งพี่ต๊อก เลยลอยไปตามลมแห่งความรักหมดแล้ว 555

25. toku

1,101
    4
    0
    ขุดมา ขุดมา

26. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ทำอะไรมาเอาหมดครับ ว่าแต่จะติดตรงไหนดี 555

27. toku

1,101
    4
    0
    มีใครอยากจะสานต่อมั้ยครับ

28. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    รอชมครับ อิอิ

29. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ท่านก็สานต่อเลยดิ... พวงกุญแจกับเพลทก็น่าสนนะคับ

30. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอาดิน่าสนนะ ใครมีเวลาทำมั้ง ส่วนแบบเดี๋ยวออกแบบให้ หาคนไปทำ

- - - Updated - - -

เอาดิน่าสนนะ ใครมีเวลาทำมั้ง ส่วนแบบเดี๋ยวออกแบบให้ หาคนไปทำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้