...อกหักเข้ามา...

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nanote0, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ทำไมมีแต่คนเคย อกหัก หว่า...

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    เจอมาก็เรียกว่าเย๊อะอยู่นะครับ สู้ต่อไปแล้วกันนะครับ เพื่อนอ่ะ สำคัญที่สุด

เป็นตัวของตัวเองมากที่สุด

ห้ามช่วยตัวเองมากที่สุดนะ เดี๋ยวซีด.....

เป็นกำลังใจให้นะครับ

ไว้มีโอกาส คงได้มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้างนะครับ..... RETURN " ตั้งต้น "

3. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    รักหญิงแล้วช้ำ รักรถดีกว่า

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ทำให้ลืมไม่ได้ แต่ทำให้ไม่คิดถึงมันทำได้ครับ หากิจกรรมดีๆทำ ให้เวลากับตัวเอง

แต่เวลานึกทีไร รู้สึกเสียดายอย่างบอกไม่ถูก

5. HANKOOK

HANKOOK New Member Member

22
    2
    0
    จากทั้งๆ ที่ยังรักกันให้เวลากับตัวเองและแฟนหน่อย อาจจะค้นพบว่าข้อดีของแต่ละคนมันคืออะไรแล้วอาจจะช่วยให้กลับมาเหมือนเดิมได้ ของอย่างงี้อยู่ที่เวลาและคน2คน เอาใจช่วยโลกนี้มีสีสันเสมอ

6. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    มันคิดได้2ด้านน่ะครับ 1 เค้ารักเรามากก็หึงมาก ยิ่งเป็นแฟนกันแล้วมีอะไรกันแล้วก็เป็นธรรมดาที่เค้าอยากจะแสดงการเป็นเจ้าของ เราควรเอาใจเขามาใส่ใจเราบ้างน่ะ 2 อันนี้เป็นเรื่องของคน2คนน่ะถ้าคิดจะอยู่ด้วยกันก็ต้องไว้ใจซึ่งกันและกัน ผิดพลาดอะไรก็ควรให้อภัยกัน ให้โอกาสได้แก้ตัว แก้ไขสิ่งบกพร่อง ต่อไปจะอยู่กันได้ไหมก็คิดดูอีกที ถ้าเป็นผมจะลองคิดดูเรื่องที่ผ่านมาตั้งแต่เริ่มรักกันใหม่ๆน่ะ แล้วค่อยตัดสินใจอีกทีน่ะ

7. oleo_unlimit

oleo_unlimit New Member Member

47
    1
    0
    เจ๊บโครต แต่ก็มันดีรสซาด ของชีวิต
    ผู้หญิงมีเป็นโกดัง อย่าคิดมากเลย
    ถึงเวลามันก็มาเองและความรักนะ

8. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    เจ็บแค่นี้ไม่ตายครับ
    เจ็บตอน......ครั้งแรกก็ทนได้หนิครับ
    เกี่ยวกันป่ะ................

9. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ขอบคุณ มากนะครับ ที่ให้กำลังใจ

10. WanD

WanD Guest

0
    0
    0
    ก็บอกแล้วว่า เด๋วก็ดีกันนน ก็เจงๆด้วย ดีใจด้วยนะเพื่อน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้