กระทู้ลงรายชื่อและรายละเอียดของเพื่อนที่อยู่แถวๆเมืองทองธานีครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย toonkoshika, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    คับ :D :D

2. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6

พี่ต้อมไม่มีรถไป สงสัยจะไปกะพี่อ่ะ

3. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    เสาร์นี้แล้วนี้ แล้วจะบอกแม่ว่าไรดีอ่ะ กลับดึกๆๆ - -"

4. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    ไม่ต้องบอกไรเลย พามาด้วยเลยง่ายสุด:D :D

5. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    อ้าวเมื่อวานพี่ตูนมาร้านนมหรอม่ารุอ่า

6. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    โทดทีคับ เพิ่งได้เข้ามา ถ้ามาช้าไปก็ขอโทษ2ทีคับ จะไปด้วยได้รึป่าวคับ:rolleyes:
    ผมชื่อ นิว คับอยู่แถวพระนั่งเกล้า
    ขับ cef สีบรอนซ์ เขียว
    เป็นเพื่อนกับ นาย พี คับ
    T.084-105-2105(นิว)
    ปล.แล้วจะทราบข่าวการนัดหมายได้ยังไงหรอคับผมได้ไปถูก

7. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ยินดีครับ วันเสาร์นี้มาเจอกันที่ปั๊ม ESSO ในเมืองทองตรงข้าม มสธ. ครับ มาประมาณ 3-4 ทุ่มนะครับ:p
    ปล. ที่ต้องเอาเวลานี้เนื่องจากเป็นเวลาที่ปั๊มกำลังจะปิดครับจะได้มีที่จอดรถกันและไม่รบกวนปั๊มเค้าจนเกินไปครับ

8. sugus lemon

97
    3
    0
    ถูกต้องนะคับ :)

9. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับยินดีครับมากันเยอะๆครับ:D ...ตูนครับ

10. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    :rolleyes: ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค้าบ

11. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    เหลือสอบอีกตัว ก็จะเสดแล้ว
    แล้ววันที่ 7 เจอกันคับ

12. toonkoshika

329
    1
    0
    เดี๋ยวเจอกันครับเพื่อนๆทุกคนแต่รถผมม่ายอยู่อะเซ็งเลย.......อย่าลืมมากันเยอะนะครับ

13. sugus lemon

97
    3
    0
  14. sugus lemon

97
    3
    0
    ใครจะไปบ้างวันที่ 7 รายงานตัวด้วย อยากรู้ว่ามีมากน้อยเท่าไหน

nomuta power ถูกใจสิ่งนี้
  15. red shock

334
    6
    0
    เด๋ววันศุกร์ผมจะโทรบอกคนที่ยังไม่รู้ให้เองครับ

nomuta power ถูกใจสิ่งนี้
  16. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    เอางั้นเลยนะ คิคิ เด๋วให้แม่โชว์ดริฟ เข้าปั้ม 555+

17. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    ว่าดิ ก็เค้าไม่ชอบให้กลับดึก ทุกวันนี้ทำงาน 2 ทุ่มโทรตามแร้วอ่ะ :(

18. sugus lemon

97
    3
    0
  19. red shock

334
    6
    0
    ผมโทรบอกคนที่ยังไม่รู้ให้แล้วนะครับ พรุ่งนี้เจอกันครับ

20. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    เจอกันคับ

21. new_soi_tait

544
    4
    0
    รับทราบคับ:rolleyes: แล้วเจอกัน

22. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    อายุ 18 ฟ่าๆ เองค่ะเพ่ต้น :D

23. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6

แอบยิ้ม นี้แหนะๆๆๆ ตี ตี ตี :D

24. a@care

a@care New Member Member

22
    1
    0
    ขอบคุณที่โทรมาคับแล้วเจอกันคับ:)

25. toonkoshika

329
    1
    0
    วันนี้เดี๋ยวเจอกันครับทุกคน

26. sugus lemon

97
    3
    0
  27. red shock

334
    6
    0
    เด๋วกะลังจะออกไปแล้วนะคับ

28. sugus lemon

97
    3
    0
    ออกแล้วคับ

29. red shock

334
    6
    0
    เพื่อนๆย้ายไปคุยกันที่กระทู้นี้นะhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?p=2292465#post2292465
    ปล.ใครจะไปลงชื่ออีกก็ไปลงในกระทู้ใหม่เช่นเดียวกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2006
  30. red shock

334
    6
    0
    น้ำออกหรอครับ คิคิ ล้อเล่นอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้