กระทู้ลงรายชื่อและรายละเอียดของเพื่อนที่อยู่แถวๆเมืองทองธานีครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย toonkoshika, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ที่ขับ อิซูซุ สีเขียวใช่ปะครับ

2. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6

ช่ายอ่าค่ะ ^^

3. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    ขอบคุณมั๊กๆ ค่ะ ตั้งแต่ 3 ทุ่มเปงต้นไปนะค่ะ :D

ps. เข้าใจหัวอกผู้หญิง ที่กลับบ้านดึกแร้วโดนแม่ว่า แม่ไม่ปลื้มอ่าค่ะ แง้ๆๆๆๆ
    :p

4. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    จัดไปครับ3ทุ่มไม่รู้จะไปโสดหรือหนีแม่ที่2ไปได้ปะจะได้ไปโสดอะอะ5555

ยังเลือนเวลาโทรแจ้งที่085-1500-321พี

5. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    รับทราบครับ 3 ทุ่มนะ

6. ตั้มคับ อยู่แจ้งวัฒนะ ใช้แอคอร์ด โฉมงูเห่าสีเทาฟ้า เดิมๆ

7. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    จิงจิ มีไรข้องใจ ตาต้น :D

8. sugus lemon

97
    3
    0
    นายต้นนักแข่ง:D :D

9. red shock

334
    6
    0
    สอบเสร็จแว้วววววว...................yes

10. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    ดีใจด้วยเว้ย กูต้องสอบอีก 3 วิชา

11. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    กลับมากันอีกแล้วหรอครับ ผมคงขอดูเฉยๆเห็น teana คันนั้นแล้วไม่กล้าเลยครับกลัวตรงนั้นเลยอะ..ยังไงๆก็ขับระมัดระวังกันด้วยนะครับเป็นห่วงครับ:)

12. toonkoshika

329
    1
    0
    ยังต้อนรับเพื่อนๆใหม่ทุกคนนะครับ

13. red shock

334
    6
    0
    สู้ๆ อีกนิดเดียว

14. red shock

334
    6
    0
    TEANA กลายเป็นเศษเหล็ก

15. red shock

334
    6
    0
    วันที่7อย่าลืมมากันเยอะๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2006
  16. sugus lemon

97
    3
    0
    พี่ว่าจะออกตอน 3 ทุ่ม แล้วต้นละออกตอนไหน

17. sugus lemon

97
    3
    0
    ออกจากบ้าน 3 ทุ่ม เดี๋ยวพี่รอหน้าบ้านแล้วกัน

18. red shock

334
    6
    0
    เย้... เย้........ ไกล้จะวันที่7แล้วนะจะได้เจอกันซักทีครับเพื่อนๆ

19. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    หรือสอบอีกตั้ง5วันจะบ้าตายอยู่แล้วคับ เบื่อ

20. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    พี่ตูนก๊อบกลับมาจากแข่งขอนแก่นแระนะ ม่าได้รางวัลไรเรย เซ็งว่ะ

21. red shock

334
    6
    0
    สู้อีกนิดนะครับ แล้วมาเจอกันครับ

22. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    สอบเสด รถ ไม่เสด เซง ครับ

23. sugus lemon

97
    3
    0
    อู่ CR Service เปล่าเอย :D :D

24. friend racing

friend racing Guest

0
    0
    0
    แวะมาคับ เพื่อนๆแถวเมืองทอง

25. red shock

334
    6
    0
    อย่าลืมนะครับ เสาร์ที่7นี้เจอกันครั้งแรกถือว่าเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีนะครับสำหรับพวกเราชาวเมืองทองและใกล้เคียงทุกคนครับ สำหรับเพื่อนๆคนไหนรู้ข่าวแล้วอย่าลืมกระจายข่าวนะครับ

26. sugus lemon

97
    3
    0
    แม้จะเป็นจุดเริ่มต้นเล็กๆแต่ต่อไปจะเป็นฐานรากที่ยิ่งใหญ่:rolleyes: :rolleyes:

27. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ยินดีไปเจอกันครับ

แต่อาจโผล่ไปแป๊บเดียว พอดีติดวันเกิดเพื่อน

ชื่อกัมมี่เด้อ 081 8743314

:cool:

28. toonkoshika

329
    1
    0
    เมื่อวานนี้ไปหาที่ร้านนมไม่เจอก็อบไปดูหนังว่าแต่ไปดูกับใครเอ่ย...........:D

29. toonkoshika

329
    1
    0
    รถคงเส็จไม่ทันเข้าอู่ทำสีแย่จังแต่ไม่เป็นไรไปแต่ตัวก่อนละกัน.....:D

30. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ตกแล้วขึ้นๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้