กระทู้ลงรายชื่อและรายละเอียดของเพื่อนที่อยู่แถวๆเมืองทองธานีครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย toonkoshika, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    อยู่ในซอยเข้ามาตรง big c หรือป่าวอะคับ เหมือนเคยเห็นเลย

2. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    วันที่ 7 ได้เลยครับสอบเสร็จพอดี เดี๋ยวจะหนีแม่ออกไปตอน 4 ทุ่ม อิอิ

3. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ต้องหนีเลยหรอคับเนี่ย ไม่ดีเลยนะคับ ( ไปด้วยคนดิ )5555+

4. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ยังไงช่วยลงเบอร์โทรด้วยครับ:eek:

5. red shock

334
    6
    0
    ต้องหนีเลยหรอวะเบนซ์ กำ:D

6. red shock

334
    6
    0
    เหนื่อยมากเลยครับเพื่อนๆตอนนี้อ่านหนังสือทุกวันเลย สอบแม่งติดกัน5วันแทบจะไม่ได้นอนเลย เซ็ง
    อิอิ ขอระบายหน่อย

7. nomuta power

nomuta power New Member Member

7
    0
    0
    เพื่ออนาคตครับนายต๊อบ สู้ต่อไป:D

8. red shock

334
    6
    0
    คับผม พี่ครับลงชื่อกับเบอร์ไว้หรือยังครับ ขอโทษนะครับผมหาไม่เจออะ

9. nomuta power

nomuta power New Member Member

7
    0
    0
    ลงไปเรียบร้อยแล้วคับ

10. red shock

334
    6
    0
    หาไม่เจออะครับ รบกวนลงใหม่ได้มั้ยครับ พอดีผมจดเอาไว้จะได้โทรนัดรวมพลกันง่ายขึ้นอะครับ

11. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    เบอร์โทรพี่เค้า 06-575-6696 ค่ะ :D

12. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    สู้ๆ ค่ะ ^^

13. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    เอาใจช่วยนะสู้ต่อไปน้องชาย:D :D

14. toonkoshika

329
    1
    0
    วันและเวลาเพื่อนมีความเห็นว่ายังไงครับยังไงขอความเห็นด้วยครับ

15. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    เห็นต็อบในบอร์ดเด็กสวน อยู่สวนนนท์เหมือนกัน ต็อบอยู่รุ่นไหนคับ:)

16. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    สู้ต่อไปเว้ยต๊อบ กูก็สอบเหมือนกัน เดี๋ยวเจอกันวันที่ 7 เจอมึงครั้งสุดท้ายยังขี่จักรยานเล่นอยู่เลยมั้ง อิอิ

17. red shock

334
    6
    0
    แล้วพี่เค้าชื่ออะไรอะครับ

18. red shock

334
    6
    0
    แหวนรุ่นเขียนไวว่า21อะครับ แต่บางคนก็บอกมะใช่
    แล้วคุณตุ้ยล่ะครับ

19. toonkoshika

329
    1
    0
    เช็ครุ่น

20. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    ชื่อ พี่ต้อม อ่าค่ะ ^^

21. JanimaL

JanimaL New Member Moderator

140
    1
    0
    ยังงัยโทรมาแจ้งก็ดีนะครับ ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดครับ งานเยอะ แต่แว๊บได้:D :D

22. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    รุ่น19หรือ20เนี่ยแหละ ลืม:)

23. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0

อยู๋ช่วงไหนคับ

24. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    เรื่องเวลา อยากให้เร็วกว่า4 ทุ่มได้ป่ะค่ะ

พอดีกลับบ้านดึกไม่ค่อยได้อ่าค่ะ แต่ถ้าพวกเพื่อนๆ พี่ๆ สะดวกกันช่วงนั้น

ก็ไม่เป็นไรนะค่ะ ..... ^^

25. ^ToM^Foreplay

^ToM^Foreplay New Member Member

5
    0
    0
    ว่างัยกันครับ..อิอิ

26. toonkoshika

329
    1
    0
    เห็นใจครับเป็นผู้หญิงด้วยดึกไปมันอันตรายครับเอาเป็นว่าซัก3ทุ่มเพื่อนค่อยๆเริ่มมากันก็ได้ครับถ้าใครกลับเร็วก็มาเร็วหน่อยแล้วกลับก่อนก้ได้ครับวันนั้นคงมาทำความรู้จักกันก่อนแล้วค่อยมีมีตติ้งใหญ่อีกทีคงไม่ดึกแน่นอนครับ:)

27. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    เป็นอันว่าเปลี่ยนมาให้เร็วหน่อย ประมาณ 3 ทุ่ม ตามที่บอกใช่เปล่าครับ

28. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    เป็นอันว่าเปลี่ยนมาให้เร็วหน่อย ประมาณ 3 ทุ่ม ตามที่บอกใช่เปล่าครับ

29. red shock

334
    6
    0
    คือว่าผมก็คงไปตั้งแต่3ทุ่มอะครับแล้วก็คงอยู่ยาวถึงดึกๆเลย เอาเป็นว่ามากันในช่วง3-4ทุ่มเเล้วกันครับ แล้วแต่สะดวก แล้วเพื่อนๆที่ไม่ค่อยได้เข้าwebเด๋วผมจะโทรไปนัดเองครับ ส่วนเพื่อนๆคนไหนรับทราบแล้วกรุณาช่วยแจ้งรับทราบด้วยนะครับผมจะได้โทรบอกคนที่ยังไม่ทราบข่าวเท่านั้นครับ ขอบคุณครับ;) ;) ;)

30. red shock

334
    6
    0
    แหม เห็นเป็นสาวๆไม่ได้เลยนะ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้