กระทู้ลงรายชื่อและรายละเอียดของเพื่อนที่อยู่แถวๆเมืองทองธานีครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย toonkoshika, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    555+ ตามนู๋มาหรอพี่ชาย ไป meeting ด้วยกานนะพี่ก้อง

ถ้าไม่ไปคราวนี้ โกดแน่ๆๆๆๆๆๆ :D

2. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    สู้ๆค่ะ เอาใจช่วย ^^

3. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    เล่น Audition อยู่อ่ะ ต้นเล่นป่าวอ่ะ มาเล่นกาน ^^

4. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    กำ พี่นั่งเล่นตั้งแต่เช้าแร้วเนี่ย ติดๆๆๆ ^^

5. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    กล่องพังแล้วครับไมรู้ซ่อมได้เปล่าสงสัยต้องหากล่องใหม่ใครหากล่อง 3sge ไอดีกลมได้มั่งอะครับรบกวนด้วย.......แล้วเมื่อกี้รถน้องชาย Eg ferio สีแดง ดันปั้มครัชรั่วอีก...เฮ้อกรรม...วันนี้ที่ปั้มหลัง4ท่มคงขอยกเลิกก่อนครับ..ขออภัยด้วยครับ

6. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    คุณตูนครับลองเอากล่องที่นำเข้าอะครับ เอาสเปรย์ล้างหัวเทป หรือนํายาที่เป็นกระป๋องสเปรย์ที่ชื่อเรียกว่าCleanerลอง ล้างกล่องดูก่อนอะครับเพราะอาจจะมีความชื่นเข้าไปในกล่องอะครับเพื่ออาจช่วยได้ครับ

7. toonkoshika

329
    1
    0
    ขอบคุณมากครับแต่มันช็อตไปแล้วครับ...คุณ Oke-Cef ลงชื่อเบอร์ และรายละเอียดด้วยครับขอบคุณครับ

8. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    คุณ oke-cef ช่วยลงรายละเอียดนะครับ แบบคุณตูนว่าจะได้รู้จักกันไว้

9. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ปั๊มครัชแตกครับ เหยียบครัชไปหายไปเลย กำ เสียตังอีกแระเรา
    ปล.รถพังเลียนแบบพี่ตูน พี่น้องกันก็เงี้ย คริคริ

10. red shock

334
    6
    0
    เบอร์โทรอะไรครับ ตอนนี้ผมจดชื่อ เบอร์ เพื่อนๆไว้ทุกคนครับ จะได้นัดกันง่ายๆครับ

11. red shock

334
    6
    0
    ลงเบอร์ด้วยครับผม

12. red shock

334
    6
    0
    ขณะนี้มีผู้ร่วมอุดมการประมาณ16คนแล้วนะจ๊ะ
    เพื่อนๆทุกคนช่วยกันกระจายข่าวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2006
  13. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    [email protected] เบื่อๆ อ่าค่ะ แอดมาคุยกานได้น๊า ^^

14. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    จัดวันไหนคราบช่วยบอกทีครับจะได้ไปถูกวันครับขอวันเสาร์นะคราบ

15. nakata

292
    15
    0
    ตอนนี้กี่คันแล้วครับช่วยบอกรายชื่อมาทีได้เป่าครับอยากรู้คราบท่าน

16. a@care

a@care New Member Member

22
    1
    0
    เดี๋ยวนี้หายไปไหนคับไม่ค่อยเจอเลยทั้งรถทั้งคน

17. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ชื่อกัมมี่คั๊บ

A31 สีเทา ล้อปลิ้น เดิมๆ

อยู่แถว 5 แยกปากเกร็ด ช่วงหน้า Major คั๊บ ใกลไปป่าวอิๆ ?

01 874 3314

หรือจะ add MSN มาคุยกันได้เลยคั๊บ ยินดีมาก

[email protected]

:D

แก้ไขล่าสุด: 24 กันยายน 2006
  18. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    ยินดีๆ ค่ะ อยู่แค่เมจอร์ว่าไกลไป แพรอยู่เกือบๆ สามัคคี ไกลก่าๆๆ คิคิ

19. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    ชื่อ โอ๊ค ครับ 040773131ครับ
    รถยนต์ Cefiro A31 สีบรอนฟ้าฝากระโปรงดํา
    ที่อยู่ เมืองทองธานี คอนโดT12กับล้าดพร้าว48ครับ มีmeetingเมื่อไรรบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ

20. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    อยู่ไก้ลๆเมืองทองครับ แต่ไปจอดที่คอนโดเพื่อนบ่อยๆ
    - ผมโน๊ตครับ -
    -ขับ cefiro a31 สีขาว -
    04-1125573 ถ้ามีนัดกันโทรตามด้วยนะครับไปแน่ๆ

21. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    นายต๊อบ จดชื่อเพื่อนที่มาลงรายละเอียดใหม่ยัง สมาชิกเริ่มเยอะแล้ว

22. red shock

334
    6
    0
    จดแล้วครับ
    แล้วก็มีเพื่อนทีมผมอีก2คันครับ
    กอล์ฟ cefiro สีเขียวฝากระโปรงขาว,bmw 525
    ตุล starlet ep82 สีดำ
    และอาจจะตามมาอีกนะครับ
    ตอนนี้มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์20กว่าคนแล้วนะ

23. red shock

334
    6
    0
    ช่วงอาทิตย์นี้อาจจะเข้ามาไม่บ่อยนะครับ เพราะสอบทั้งอาทิตย์เลยครับ
    และเพื่อนๆช่วยกระจายข่าวกับเพื่อนที่อยู่แถวนี้ให้มาลงชื่อกันนะครับจะ ได้มีเพื่อนมากๆมาคุยมาสนุกกัน (ท่าทางจะมีโซนคลับเกิดขึ้นใหม่แน่นอนครับ อิอิ)

24. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    เหมือนกันเลยไม่ค่อยได้เจอเลยสบายดีป่ะ

25. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    อ่า.........พี่ชายรถซ่อมยังคับ

26. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
  27. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ชื่อ โจ๊กคับ อยู่เมืองทอง 1
    ขับ mitsu ck 2 มีหาง 06-8144463

28. toonkoshika

329
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนที่เข้ามาลงชื่อใหม่ครับ...พอดีเมื่อวานไม่ได้เข้ามาครับกำลังรวมรายชื่อทุกคนครับตอนนี้มีสมาชิกประมาณ20คันขึ้นแล้วครับเป็นรูปเป็นร่างแล้วครับอดใจรอเพื่อนๆที่จะมาใหม่กันอีกซัก2-3วันครับเดี๋ยวจัดมีตติ้งแน่นอนครับเดี๋ยวยังไงมีข่าวสารอะไรจะคอยแจ้งเป็นระยๆนะครับ....ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามมาเป็นส่วนหนึ่งครับ....ตูนครับ

29. nakata

292
    15
    0
    ผมก็ไม่ค่อยได้เข้ามายังไงแจ้งทางโทรศัพท์บ้างก็ได้นะครับ

30. !!~L@dy_Dang?R~!!

67
    0
    6
    ไป meeting จะได้เจอกันซะทีโน๊ต ^^:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้