ภาพบรรยากาศงานมิทติ้ง เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วคร้าบย้ายมาอยู่ห้องพิเศษ
    เพราะคนให้กำลังใจกลับมาแล้ว อิอิอิอิอิอิ

2. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    หายไวๆน่ะคร้าบเปนหว่งจังเลยอ่ะ

3. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ขอให้หายไวๆๆๆๆเด้ออออ....มีโอกาศผ่านไปจะแวะชวนไปร้านอินเดียแดง...เหอะๆๆๆๆ

4. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    แฮปปี้กันไปครับ อิจฉาจังได้เสื้อแล้วด้วย ป๋มยังไม่ได้ใส่เลย
    146 นี่หล่อขึ้นรึเปล่าหว่า ดูมีน้ำมีนวลนะเนี่ย หุหุ :D

5. เป็นไงบ้างหายดียังครับ

6. ได้กำลังใจดีจริงๆๆจร้า....เพราะพี่ๆๆในคลับเค้ามานั่งติดขอบเตียงกันเลย...
    แถมมี...เหล้าพร้อมมิกเซอร์...อีกเพียบ...งานนี้ไม่หายไวๆๆได้ไงล่ะ..ก็เล่นเอาคนป่วยนั่งกลืนน้ำลายซะอย่างนั้น

อุตรดิตถ์..เค้าตกลงกันว่าสิ้นเดือนจะไปเพชรบูรณ์กันอีก..แต่ต้องรอถามสมาชิกก่อน.....ว่าไง

7. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
  8. มาเยี่ยม

9. ข่าวดีจร้า.....ยายเลอะเลือน..ออกจากรพ...แล้ว อิอิ
    เพราะทนนั่งกลืนน้ำลายไม่ไหววววววว 55555+

10. ยินดีด้วยครับ

11. ตามไปดูรูปงานเลี้ยงรับขวัญได้ที่ กระทู้อุตรดิตถ์ คลับนะค่ะ..
    เลขาขี้เกลียดเอาลงเยอะ...อิอิอิ

12. น่าจะไปด้วย คงสนุกน่าดูครับ ท่านโต้งขากลับสงสัยไม่ถึงจะมาต่อบ้านผมเฉยเลย ห้าทุ่มครึ่งโทรหาผมจะมาต่เฉยเลยครับท่าน........สงสัยติดลมครับ..............

13. น่าจะจริง....เพราะพี่ท่านนั่งเงียบ...ยกอย่างเดียว..กำลังได้ทีเลยล่ะมั่งนะ....ล้อเล่นนะพี่โต้ง...(อย่าโกรธกันนะที่เอาเรื่องจริงมาพูด 5555+)

14. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ไม่ทราบว่าทางนั้นเจอ M-16 ท่านโต้งรัวรึยังครับ 5555 :D:D:D

15. โดนซะแล้ว

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิอิ.....พี่โต้ง สมรักษ์ ......สวัสดีครับ :D

DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้