รวมกระทู้ : แฟนนอกใจ เพราะเราทำตัวไม่ดี แต่ทำไมต้องนอกใจกัน????

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย กล้าขึ้นอีกนิด....., 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    แวะเข้ามาอ่านคะ
    อยากบอกว่าถ้าเรารักใครซักคนเราก็ต้องทุ่มเททุกอย่างให้แต่เมื่อมันมาถึงทางตันหาทางออกไม่ได้การปลับความเข้าใจกานคิดถึงสิ่งดีๆๆที่เค้ามีให้เราตลอดเวลาที่คบกานมาก็น่าจะเยียวยาทุกสิ่งทุกอย่างที่เค้าทำผิดได้นะคะหรือไม่ถ้ามันไม่ดีขึ้นความเป็นเพื่อนเนี่ยละคะดีที่สุดมิตราภาพที่ไม่มีวันตาย

ยางไงก็เปงกำลังใจให้ละกานคะ

2. ขอบคุณค่ะ :)

3. ภูผา

ภูผา New Member Member

3
    0
    0
    เป็นแฟนกันเปล่า ผมก็พึ่งเลิกกับแฟน นะ

4. numkoracha

numkoracha New Member Member

79
    0
    0
    ข้อดีข้อนึงของคนอกหัก"ที่เข้ามาในห้องนี้....คือเค้าได้อมยิ้ม(จิงป่าวคับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้