ประกาศmeeting เดือน กันยายน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    update แร้วครับเก๋

2. Ta3

Ta3 New Member Member

7
    0
    0
    ผมน้องใหม่ ไปแล้วจารู้ได้ไงว่าอยู่ไหนกัน

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ู^
    ^
    ^
    สังเกต ง่ายๆครับ เด๋วเจอกัน

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าไปสนามคลอง 5 ถูก หาเจอแน่นอนไม่ยากครับ ตรงที่หล่อๆเยอะๆอะครับ

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เจอกันทางด่วนพี่กอร์ฟ อิอิ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  6. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    พรุ่งนี้ขอให้ได้เวลาที่ต้องการกันนะครับ

อดไปเลยติดงานวันเกิดเพื่อน- -

เจอกันครั้งหน้าครับผม

7. Ta3

Ta3 New Member Member

7
    0
    0
    แมจะไม่ได้ดูแข่ง แต่ก็ได้ไปรู้จักกันครอบครัว si หน่อย เก๋ พี่มิว พี่กอล์ฟ และอีกหลายๆคนที่ยังไม่รู้จักชื่อมีโอกาสจะไปอีกคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้