ประกาศmeeting เดือน กันยายน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ^
    เครื่องเดิมสู้ได้แน่นอน เพราะเรามีวัดดวงหลังวิ่งอีกที เครื่องแรงอาจได้ที่โหล่ เครื่องเดิมๆอาจได้ถ้วยกันล่ะ
    งานนี้มีสิทธิ์ลุ้นทุกคนครับ

2. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    งานดีๆมีมาอีกแร้ว

ลง 2 รุ่นคร้าบ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตามที่พี่ก็อฟ ว่าเรยครับ วิ่งให้ดี แระมีลุ้นช่วงท้าย แรงไม่แรงไม่เกี่ยว ต้องวิ่งให้ดีที่สุดแระ วัดดวงด้วย ครับ

4. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    งั้นเปลี่ยนเป็นลง 2 รุ่นเรยจร้า
    <a herf="http://img183.imageshack.us/my.php?image=copyofjoicsi001ng1.jpg"

5. tamako

3,038
    88
    0
    ู^
    ^
    ^
    เยี่ยมมากครับ

6. รถแรง แต่ไม่มีดวง ก้อตกกระป๋องนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

7. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    น่าสนจัดปายยย ทั้ง 2 รุ่น เลย ดี ม่ะ 555

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ^
    ข้างบนเนี่ย ลง2รุ่นเลย ไม่ต้องถาม

9. Milchan11

799
    6
    0
    เอาอย่างงั้นเลย รึ ท่าน งั้นต้อง โม กันอย่างยกใหญ่เลย อะดิ เนี้ย งี้ต้องปล้น แบงค์ และ เนี้ย 555

10. tamako

3,038
    88
    0
    เอาไง ท่าน จะได้ update รายชื่อ

11. G Type R

3,607
    99
    0
    เออ แบบว่า เอาEKไปวิ่งได้ปะ แต่ไม่เอารางวัลขอวิ่งดูเวลาหน่อยครับ

12. เอาไป 2 คันเลยเหรอเนี่ย ถ้ารวยน้ำมันก้อจัดปายยยยยยยยยยยยยย :D

13. tamako

3,038
    88
    0
    :D เอาก็อดเทป แปะประตู2บานหลัง ให้เป็น2ประตูก่อนเด๋วให้วิ่ง อิอิ

14. ก็อตเทปมันไม่เนียนสิเบส เดี๋ยวไปซื้อสีโป้วมาช่วยกันทำ
    แป็บเดียวก้อเสร็จ 55555555

15. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ลง 2 รุ่นครับ :D:D

16. G Type R

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ^
    ท่านนี้หลังจากบวช หายไปเลยอ่า

17. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ไม่ได้หายไปไหนครับพี่ พอดีช่วงที่ผ่านมายุ่งมากๆ :D:D

รอบนี้จะพยายามไม่พลาดครับ :cool:

18. G Type R

3,607
    99
    0
    เจอกันน้อง ปีนี้โมเพิ่มปะเนี่ย

19. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    ^
    ^
    ^
    ถ้าวิ่งดีขึ้นก็จะบอกว่าโมมาครับพี่

แต่ถ้าห่วยก็จะบอกว่าไม่ได้ทำไรเรยครับพี่ 555+

เอ๊ะ งงๆ

20. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    แข่งขันกันปลอดภัยเน้อ คงไม่ได้ไปบอกน้องวาไปแล้ว ว่าสนามคลอง 5 มันเป็นอาถรรพ์สำหรับพี่มาร์

21. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ไปด้วยจ้า ลงHandicap ค๊าบ

22. tamako

3,038
    88
    0
    ู^
    ^
    update รายชื่อให้แร้วจ้า ว่าแต่ ชื่ออะไรครับ จะได้ลงชื่อไปเรย

23. G Type R

3,607
    99
    0
    แล้วใครจะปลอบใจผมเวลาไม่ได้ถ้วยอะคร๊าบบ :D:D
    ปล. ล้อเล่นนะ ไม่เจอนาน สบายดีไหมครับ

24. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    สบายดีครับ ม่ะเป็นอาราย ทั้งสิ้น อิอิ

25. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    แหะๆ โจ ค๊าบ ขอบคุณค๊าบ

26. Milchan11

799
    6
    0
    จัดด้วย คร้าบบบ เอา 2 รุ่นไปเลย ดี ปะ อิอิอิ

27. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    update ให้แร้วน่ะท่าน

28. white buddyclub

white buddyclub New Member Member

14
    4
    0
    เก๋ขอลง 1รุ่นนะครับ รุ่น Handicap

29. G Type R

3,607
    99
    0
    ู^
    ^
    มาเลยๆ อยากเจออยู่พอดีเลย เก๋

30. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อิอิ มาแอบดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้