ระวังนะครับพี่น้อง มันเอาอีกแล้ว เอิ๊ก ๆๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0

โห้ยยยย แม่ง มากันแต่ละคนตัวเบ้อเร่อเลยยยย ยาวซะด้วยนะเมิงอิโอ๊ต :D

J-dayTT140 และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ตามมาจากบอร์ดกลางครับ ติดตามมาตลอด รู้สึกว่าจะโดนลบกระทู้ไป 2 ครั้งแล้วใช่ไหมครับ

เจอกับเรื่องแบบนี้มันน่าปวดหัวจริงๆ อีกฝ่ายก็ ไม่แสดงตัวซักที แล้วเมื่อไหร่จะได้ข้อยุติ

แต่ผมขอชื่นชม ST ที่มีความกล้าทำในสิ่งที่ถูกต้องครับ

โบตั๋น, J-dayTT140, mo_mo และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    พูดอีกที อยากฟัง

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ดีจ้า....
    พี่สุดหล่อ.... :D:D:D
    ให้พูดพอยังอ่ะตัวเองงงงงง :p:p:p

J-dayTT140, mo_mo, NEXTWEEK และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    เป็นกำลังใจให้ชาว ST เสมอครับ.... :cool:

tui013, NEXTWEEK และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ก้อยังคงเป็นเช่นเดิมค๊าบ

ทุกอย่างยังเงียบยังไม่มีการเปิดเผย

คนเราไม่ผิดจะยอมให้ไครมาด่าให้เข้าหัวสมองทุกวันวะ

แม่มเก่งเน๊อะเอาโทรศัพสาธารณะโทรไปขู่ชาวบ้านนะ

แต่แม่มโง่ไม่ยอมนักเจอพี่ติ

mo_mo, tui013, NEXTWEEK และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ช่างแมร่งเหอะก๊อฟ ปล่อยแมร่งไปเหอะ พี่ขี้เกียจตามมันแล้วหว่ะ
    แต่ขอบใจก๊อฟมากนะที่เป็นธุระให้พี่จนรู้ว่าพวกมันโทรมาจากใหน
    พวกแมร่งปอดอะ ใจไม่ถึง ไอ้พวกขี้ขึ้นสมอง มันก็อย่างนี้แหละ.....
    พวกเห็บ พวกเหา มันไม่กล้าออกมาแสดงตัวหรอก หมกอยู่ตาม
    ขนหมาอะ กระจอก งอกง่อย เจอคนจริง แมร่งก็ทำเหี้ยไรไม่ได้
    กลัวไปหมด กล้าอยู่กะที่ลับ ๆ อะ ตอนแรกก็คิดว่าพวกมันแน่นะ
    เห็นโทรมาด่าอะ แล้วก็เสือกโทรมาแค่วันนั้น วันเดียว โท่... อีห่า
    ใจไม่ถึง แล้วยังจะมาเจ๋อกะกูอีก ผู้หญิงพรรณนี้นะ บอกตรง ๆ
    หมาตัวผู้มันยังไม่อยากเอามาทำเมียเลย นับประสาอะไร ทุเรศ
    อยากให้มันโทรมาอีกนะ จะได้นัดเจอกันไปเลย มากันเยอะ ๆ
    ยิ่งดี กูจะตีพวกแมร่งให้หนอนแดกอยู่ข้างถนนเลยหล่ะ หึ หึ
    พวกมึงเล่นผิดคน จำไว้ แล้วอย่ามาเจ๋อ กับพวกกูอีกรู้ไว้ด้วย
    ถ้าพวกมึงเจอ รถที่ติดสติ๊กเกอร์คลับกู พวกมึงรีบเซฟหน้าไป
    ให้พ้น ๆ เส้นทางที่พวกกูผ่านเลย อย่ามาแหยม อย่ามาเล่น
    เพราะว่า พวกกูไม่ใช่เพื่อนเล่นพวกมึง อย่ามาสะเออะเทียบชั้น
    เข้าใจ และปฎิบัติตามนั้นด้วย กล้าทำเสือกไม่กล้ารับ ถุย!!!!
    สวะสังคมชัด ๆ ตอนแรกกูก็นึกว่าพวกมึงแน่ โหลยโท่ยหว่ะ

ปล. อย่ามาคิดว่ากูคือนักเลงคีย์บอร์ด ถ้าอยากจะรู้จัก
    กูตัวเป็น ๆ นัดมาได้เลย กูจะไปทุกที่ ที่นัดมา

nv1020, J-dayTT140, mo_mo และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  8. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0

ขอคารวะให้พี่คนนี้ซักหนึ่งจอก แต่ละกระทู้ของเพ่ซาดิตส์ได้ใจผมมากเลย ถ้าจะไปตามนัดก็อย่าลืม โซ่ แส้ กุญแจมือนะครับเพ่:D:D[/B] เชียยยยยยยยยร์

J-dayTT140, mo_mo และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  9. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

:D:D:D

nv1020, J-dayTT140, mo_mo และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  10. ชอบจริงๆเลย อิอิ

J-dayTT140, mo_mo และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  11. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    พี่ๆ แต่ละท่านใน ST นี่..........สุดจริงๆคับ

นับถือ ๆ จากใจเลยค๊าบบบบบบบบบ

nv1020, mo_mo และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  12. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ไปคนเดียวนะพี่ เวลามีเรื่องผมจะไม่ค่อยสบายทุกทีเลย:D:D:D:D:D

Rafaant, J-dayTT140, NEXTWEEK และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ผมก๋อโต๊ดดดดด ผมจะไม่กดผิดอีกแล้วก๊าบบบบบบบบบบบบบบบ:cry::D:D:D:D:D

nv1020 และ link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  14. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไม่ใช่สุดทำม่ะดา แต่ที่นี่
    สุดติ่ง

:D:D:D

nv1020 และ J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  15. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ติ่งที่เป็น เนื้องอก ต้องตัดทิ้ง รึป่าวพี่ :D:D:D

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  16. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    สุดติ่งแปลว่าสุดท้ายที่ติ่งเซอร์วิสครับ:D:D:D
    ทุกปัญหาปรึกษาพี่ติ่ง

J-dayTT140, link2pik และ mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  17. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    อ้ายนี่ก็ไม่เลิกกดผิดซะที :doh::doh::doh:

18. MeowRacing

1,324
    601
    113
    พี่ติ่ง.................ตังหมด ยืมหน่อย ฮ่าๆๆๆๆ

19. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มาตามดูครับแล้วก็ยังเงียบไม่เห็นมาเคลียร์ซักที:confused:
    ปล.สุดจริงๆข้อความเนี๊ย:D:D

J-dayTT140, mo_mo และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  20. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    พวกมาลบก็จิตพอแล้ว เจอพวกลบแล้วใส่ชื่อคนอื่นอีก แย่จิงจิง

nv1020 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  21. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    อยากยืมมั่ง.... :D:D:D

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  22. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ชอบ ๆ สุดติ่ง
    เจ้าโจ้ พูดดีมาก เอาไป2แสนกว่า

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  23. งงงงงงงงงงงงงง
    เรื่องของผู้ใหญ่ เด็กไม่เกี่ยวดีกว่า

J-dayTT140 และ mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  24. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    โดนด่าสะขนาดนี้ เรียกว่า ไม่ได้เกิดมามองเลยจะดีกว่า

J-dayTT140, mo_mo และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  25. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    นึกว่าจะมีแต่ที่บ้านผม บ้านST ก็มีเหมือนกัน ....

nv1020 และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  26. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    อย่าให้พูด ดีกว่า

nv1020, J-dayTT140, mo_mo และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  27. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ประกาศ ครับ

พี่น้อง ทุก ท่าน

และ มิตรรัก แฟนเพลงทั้ง หลาย

จาก เหตุการณ์ ดังกล่าว

ทำให้เกิดความ วุ่น วาย

และ สร้างความ สับสนขึ้น

ในฐานะ ที่ได้รับความไว้วางใจ

จับฉลาก ได้ เป็น ประธาน

ทำหน้าที่ ดู แล ประสานงาน ทั่วไป

ของ Sunny Thailand

ขอ ประกาศ ให้ กลุ่ม คน ที่ เกี่ยว ข้อง

กับพฤติกรรม ที่จะ กล่าว ถึง ต่อ ไปนี้หรือไม่

ช่วยชี้แจง ด้วย

เพื่อ ให้ เ้กิด ความ เข้าใจที่ถูกต้องตรงกัน

ว่า เป็น พวก ท่าน ใช่ หรือไม่

จนถึงเวลา นี้

เรายังสรุปไม่ได้นะครับ

ว่า กลุ่ม ไหน ทำการ ลบ คะแนน พี่น้ิอง ทั้ง หลาย

แล้ว คอมเม้นท์ เชิญ ชวน ให้

เข้าใจ ว่า เป็น SunnyThailand

และบุคคล ใด

ลบ คะแนน ชาว บ้าน เค๊า

แล้ว ใส่ ชื่อ สมาชิก Sunny Thailand

พฤติกรรมดังกล่าว

ใช้ ไม่ได้ ครับ

นิสัยไม่ดี

สำหรับ กอง เชียร์ และ กำลังใจ ทั้ง หลาย

ขอบ คุณ มาก มาย คร๊าบ

เชิญ เชียร์ ให้ สนุก กัน ต่ิอ เลย ครับ

ถ้า ไม่มี คำ ชี้แจง จาก

กลุ่ม คน ดังกล่าว

ภายในสิ้น เดืิอนน
    ี้

พี่น้อง ทั้ง หลาย

เตรียม อ่านนิยาย เรื่อง ยาว

ยาว ถึง ยาว มาก กัน ได้เลยครับ

มันส์ ไม่มี เม้ม แน่ นอน

พี่น้อง และ มิตร รัก แฟน เพลง

จะ ได้ เข้า ใจ กัน

ว่าทำไม

เขา ถึง จง เกลียด

จง ชัง ผม

ขอ อดใจ รอ อีก นิด

สิ้น เดือน ไม่ มา เึคลียร์

มี ถอก โชว์ แน่ นอน

ปล. 1 สำหรับ พี่น้อง อีก กลุ่ม ที่ใช้

รถ รุ่น เดียวกัน กับ พวก ผม อยู่ นะ ครับ

ตอนนี้ พวก ผม กำลังเข้าใจ ว่า

พฤติกรรม ป้ายสี ดังกล่าว เป็น พฤติกรรม ของ พวกท่านนะครับ

แล้ว สตรี ที่ โทร มา สนทนา กับ คุณ Super Ti นั้น

เข้าใจ ว่า เป็น คุณ อร นะ ครับ

ถ้า คุณ กาเหว่า บังเอิญผ่าน มา เห็น ข้อ ความ นี้

รบกวน ช่วย บอก ท่านประธาน ผู้ ทรง เกียรติ ของ ท่าน ด้วยนะครับ

ว่า ออก มา เคลียร์ กัน ดี กว่า

ใส่ กาง เกง มา คุย กัน

จะ ได้ จบ จบ เรื่อง ซํกที

ทำ แบบ นี้ วัยรุ่น เซ็ง ครับ

ปล. 2 สำหรับ พี่น้อง ทั้ง หลาย ที่ สงสัย ว่า

ทำไม ผม ไม่ไปโพส ใน บอร์ด นั้น เลย

ขอ ตอบ ว่า โพส ไป ก็ โดน ลบ ครับ

ลบ ทิ้ง ทำ เป็นไม่มี อะไร เกิด ขึ้น

แล้ว ผม ก็ จะ โดน ข้อกล่าว หา

โพส ให้ เกิด ความแตก แยก

ก่อ ความ ไม่ สงบ

ปล. ประเด็น ของ ผม

ไม่ใช่ เพื่อ ความแตก แยก

ไม่ได้เรียกมา ให้ ตี กัน นะ ครับ

เป็น การ เข้ามาพูด คุย

ปรับ ความ เข้าใจ กันมากกว่า

ขอบคุณ คร๊าบ

J-dayTT140, nv1020, EK_limited และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  28. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เรื่องมันเก่าละครับ...

J-dayTT140, โจRTM, mo_mo และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  29. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ผมคิดว่ามันโดนขนาดนี้น่าจะมีความเป็นคนบ้างนะครับน่าจะสำนึกบ้าง

เพราะว่าคะแนนกว่าจะได้มามันยากเย็นแค่ไหนทั้งแอบเมียมาบวก
    แถมบางครั้งเนตก็ช้า บ้างครั้งเมากลับมายังมานั่งบวกอีกดูซิครับว่ามันยากเย็นแค่ไหน....:D

B14er, EGR, โบตั๋น และ คนอื่นๆ 5 คน ถูกใจสิ่งนี้
  30. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    โห ยาววววววว

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้