ไฉไล จั่ว10ล้อ+รถทัวร์ เลยเป็นเช่นนี้

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bankindy, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-Series

SR-Series New Member Member

13
    1
    0
    ขอพูดอะไรหน่อยนะ.......เห็นรถเพื่อนแล้วปวดใจจิงๆๆ........จะให้หาอะไหล่อะไรก็บอกจะช่วยหา
    แล้วไปอาบน้ำมนต์ทำบุญด้วยรู้สึกจะบ่อยแล้วเรื่องชนๆๆเหมือนเป็นงานเทศกาล.....

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  2. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    เพิ่งอวยพรไปเมื่อวานวันนี้โดนเองกับตัวเลย เห้อ :D

3. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    ยังดีหน่อยที่คนไม่เป็นไรมากคับ

รถขอให้กลับมาเหมือนเดิมไวไว

4. jaroon5555

jaroon5555 New Member Member

114
    3
    0
    เห็นรูปแล้วใจเสียเลย.......................... แต่โชคยังดีที่คนไม่เป็นอ่ะไรนะครับ ของให้หายไวๆๆๆ นะครับ และรถกลับมาหล่อกว่าเดิมไปเลย........................

5. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    เดี๋ยวก็กลับมาหล่อเหมือนเดิม

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แบงค์

เป็นไงบ้างแล้ว

7. Bankindy

Bankindy New Member Member

56
    27
    0
    ตอนนนี้รถ ย้ายอู่ซ้อมแล้ว อยู่แถว สำนักงานเขตดอนเมือง อู๋ หมง 2000 อยู่ในซอยข้างสำนักงานเขตดอนเมือง

ส่วนคนขับ ออกเที่ยวได้ตามปกติแล้วคับ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนที่เป็นกำลังใจคับผม อิอิ

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้