ถึง คุณไก่ MSL ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย woodie, 20 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้..ขุดมาได้ไงนี่

2. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อู้หู

คุณวุธ เก็บนิตยสาร ไว้นานขนาดนี้เลยหรือครับ แสดงว่า ชอบการแข่งขันอย่างมากๆ เลยนะครับ ยินดีต้องรับสู่ กรุงเทพนะครับ ผมจะไล่รถถังเข้ากรมให้หมด ก่อน คุณวุธจะมาเยี่ยมครับ

3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เกิดมะทันง่ะ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ผมเคยบอกไว้แล้ว คุณวุธ คนนี้นี่ข้อมูลเพียบ

5. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ผมยังเป็นรุ่นน้อง กว่า คุณกิตติ และ คุณธนา เยอะครับ

ส่วนนิตยสาร ผมซื้ออ่านตั้งแต่ ผมอยู่ ม.2 แล้วครับ ไม่ว่า จะป็น grandprix , นักเลงรถ , ออโต้เรซซิ่ง ,ฯลฯ

เอาไว้ผมไปเจออะไรเจ๋งๆ เด๋วหามาใหดูอีกครับ

6. woodie

241
    1
    18
    วันศุกร์ที่ 27 เย็นๆ น่าจะถึงกทม. ครับ ไปแข่ง msl 3 hr. ครับ

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ครั้งแรกที่ผมเข้าไปใน เชียงใหม่คลับ แล้วเจอข้อมูลที่คุณวุธ เอามาลงไว้ ผมเห็นแล้วก็ที่งไปเลยครับ
    TV Champion ต้องให้ถ้วยครับอย่างนี้

8. woodie

241
    1
    18
    ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ

แค่มีความชอบ ปนความบ้า ครับ

รักที่จะทำ และ รักในความ เป็น Motorsport ครับ

ตอนเรียนต่างประเทศ อาจาร์ยเรียกผมว่า Petrolhead ละก้อ Motorhead

เวลา เขียน Writing อะไรก็ตาม ผมเขียนแต่เรื่อง รถยนต์ เฮ้อ !!!! :p

ผมว่า เป็นกันทุกคนแหละครับ เพื่อนๆ ใน Karting Forum เนี่ย เพียงแต่ใครจะเป็นมากหรือน้อย เท่านั้น 55555

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เป็นเหมือนกันคร้าบบบบบบ

ใช่แล้ว...ผมก็เหมือนกัน Motorsport ขึ้นสมอง ชอบมากจนยากจะถอนตัว :p
    ปล. ยินดีครับที่จะได้เจอคุณวู้ดดี้ ที่mslสนามเดือนหน้านี้ สนุกแน่ๆได้ข่าวมาว่าทีมเยอะมากครับ ส่วนทีมผม SPY ยังไม่ได้รวมตัวกันซักทีเลยอ่ะ

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ได้เลยครับเดี๋ยวส่งไปให้ใหม่ครับ....รูปสมัยนั้นผมเองยังไปดูที่สนามอยู่เลยครับ..ไปเชียร์พี่ปั้น เพราะพี่ปั้นเป็นรุ่นพี่ที่สาธิตเกษตรครับ...ตอนนั้นยังคงเล่นหน้าพาเลซอยู่ครับ...เด็กซิ่งวิภาวดี....ผมเพิ่งเข้ามาก็ตอนทำรถ Concept car นี่แหละครับ ปี 1999 เริ่มกลับมาอยู่กรุงเทพ ไปอยู่เจียงใหม่เมินขนาด.....มัวแต่ไปทำรถ 4x4 ที่เจียงใหม่ และ รถแทร็คเตอร์

ยังไงก็มาสมัครเลยก็ได้ จะได้ไม่ผิดหวังครับ แข่ง 3 ชม. สนามนี้สนุกแน่ๆครับ
    ยังไงก็ฝาก ไปเที่ยวร้าน เฮือนสถาปนิก (ร้านของเพื่อนรักผมเลย)
    ส่วนจะแต่งรถ ก็แวะไป PMW แกวกาดสั้นป่าข่อย (ร้านน้องผมเอง) บอย
    จะไปแอ่วสาวๆ....ซายูริ เลย 55555
    ถ้าลำปาง ผมมีเพื่อน ชื่อ นพ วนชยางกูล ลูก โกเข่น คุณ วุธ น่าจะรู้จัก (คนดังเมืองลำปาง) VNC

11. woodie

241
    1
    18
    ครับผม รับทราบครับ คุณไก่

สมัยพาเลซ ผมก็ซิ่งด้วย KE10 ใส่ Hayashi ขอบ 13 ยาง P7F 175/50/13 แต่ก็ได้แต่ซิ่งในเชียงใหม่ครับ สไตล์พาเลซ ต้องนอนขับ แขนเหยียดตรง มองเพดาน 5555 ขำตัวเอง

ผมน่ะ คนเชียงใหม่ 100 % เลยครับ เกิดเชียงใหม่ครับ แต่ตอนนี้ งานที่เกี่ยวข้อง อยู่ที่ลำปาง ( โรงงานกระเบื้อง ) ก็เลยมาทำบ้านอีกหลังที่ลำปาง ก็เลยใช้ชีวิตส่วนใหญ่ที่นี่ครับ

สำหรับ ร้านเฮือนสถาปนิค ถ.ซุปเปอร์ ไปบ่อยครับ แต่ไม่เคยคุยกับ เจ้าของ เขาสักที

ร้าน PMW ของบอย ก็เจอกันบ่อย น้องๆ ใน cm-club เหมือนกัน

:D :D :D ดีครับ รู้จักกันหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้