d15b 3stage???

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย The Grim Reaper, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    3stage

กล่อง ecu ยาวและคุมเกียร์ด้วยพร้อมรหัส

คอท่อไอดีที่อ้วนกลมสั้น

ก้านวัดระดับน้ำมันเครื่องที่อยู่ด้านข้างแทนที่จะอยู่ตรงกลาง

2. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    แต่ตอนผมวาง ผมชนกับเกียร์อ้อโต้ของ D15B เลยไม่ได้แปลง อะไรเลยวางได้เลย

3. ไม่ทราบข้อมูลมากเหมือนกันครับพี่
    แต่ถ้าเทียบกับ วีออส/ยารีส แล้ว
    D15b. ธรรมดาเดิมๆ...ผมว่าD15b.
    กินแน่ๆครับ...ทั้งในและนอกสนาม...
    เคยลองๆกับเพื่อนๆกันอะครับ....
    การที่เรา...เป็นฮอนด้า...ได้เปรียบ...ทุกประตูครับ
    น้ำหนักตัวรถ...เครื่องและระบบเครื่อง...
    ติเสียว่า...รถ 3 ประตู
    อายุเยอะกว่าแค่นั้น...

4. The Grim Reaper

The Grim Reaper New Member Member

20
    0
    0
    สงสัยคงต้องถอดใจซะแล้วอะครับ T_T(รู้สึกว่าจะเจอปัญหาหลายอย่าง)
    เกิดหาเครื่องได้แต่ของไม่ครบ ก็แย่อีก(ดูไม่เป็นด้วย)กว่าจะหาของได้ครบ(หรือเปล่าก็ไม่รู้)คงแย่ ไม่มีเวลาไปเดินหาด้วยดิครับ
    แถมอู่ก็ยังไม่ค่อยจะรู้จักด้วย แล้วจะไปรอดมั้ยนิ
    คงต้องกลับไปมอง b15bแบบธรรมดาเหมือนเดิมซะแล้ว

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆสำหรับทุกคำตอบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้